PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเกี่ยวกับเกม Skyrim

FighGod
12th August 2012, 15:45
คือผมอยากรู้วิธีทำเควส dawnguard อ่ะครับ
ผมเลยไปดูคลิปในยูทูปเห็นฝรั่งให้คุยกับทหาร
ผมเลยลองทำแต่ท่วาผมคุยกับทหารแล้วทหารไม่ได้ให้เควสเหมือนที่ฝรั่งเข้าทำกัน
ช่วยบอกวิธีทำเควส dawnguard หน่อยครับ

neobleak
12th August 2012, 16:22
เกมส์ต้องเป็น 1.7.7 นะครับ ก่อนเข้าเกมส์ก็กดที่ DATA ก่อน ถ้ายังไม่กดกากบาทก็กดซะ เข้าเกมส์แล้วก็ไปที่เมืองRiftenจะมีเอเย่นของฝั่งdawnguardเดินอยู่(สังเกตุที่ชุด)เข้าไปคุยก็มีเควสเด้งแล้วครับ
ถ้าไม่เจอก็รอจนกลางคืนจะมีแวมพายมาโจมตีเมือง สู้เสร็จยามก็จะคุยเกี่ยวแวมพายเควสก็จะเด้ง

FighGod
12th August 2012, 16:54
เกมส์ต้องเป็น 1.7.7 นะครับ ก่อนเข้าเกมส์ก็กดที่ DATA ก่อน ถ้ายังไม่กดกากบาทก็กดซะ เข้าเกมส์แล้วก็ไปที่เมืองRiftenจะมีเอเย่นของฝั่งdawnguardเดินอยู่(สังเกตุที่ชุด)เข้าไปคุยก็มีเควสเด้งแล้วครับ
ถ้าไม่เจอก็รอจนกลางคืนจะมีแวมพายมาโจมตีเมือง สู้เสร็จยามก็จะคุยเกี่ยวแวมพายเควสก็จะเด้ง
ผมอัพเป็น 1.7 แล้วครับ
แล้วก็ขอบคุณครับที่บอก

RlucksN
12th August 2012, 17:40
พอเวล10เดินไปคุยกับยามเควสก็เด้งขึ้นเองครับ

Returness
14th August 2012, 22:23
พอเวล10เดินไปคุยกับยามเควสก็เด้งขึ้นเองครับ

ถุกต้องครับ

ฝากเว็บแปล skyrim ด้วยครับ http://khunpolshop.wordpress.com