PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอมุขเสี่ยวๆ ฮาๆ หน่อยครับ ไว้จีบ หญิง

Gammer40
12th August 2012, 22:07
ขอมุขเสี่ยวๆ ฮาๆ หน่อยครับ ไว้จีบ หญิง

หญิงฟังแล้วชอบเลยอะ :kiss

rkikfvd
12th August 2012, 22:15
เยอะหน่อยนะ -.-

Cr.yent@4

1. ช> คุณๆขเยิบซ้ายหน่อยสิ
ญ> ทำไมอ่ะค่ะ
ช> หัวใจเราจะได้ตรงกันไง

+++++++++++++

2. ช>กลัวโทรศัพท์ระเบิดจัง !!!
ญ>ทำไมอ่ะค่ะ
ช> ก้อมันอัดเเน่นไปด้วยความรักไง

+++++++++++++++++

3. คุยโทรศัพท์อยู่ อืม เธอใช้มือข้างไหนคุยโทรศัพท์อยู่อ่ะ (ข้างขวา/ซ้าย) เรารักเธอนะ อืมลองเปลี่ยนข้างดิ (อืมเปลี่ยนแล้ว) เราเกลียดเธอแล้ว (ทำไม) ก็เรารักเธอข้างเดียวอ่ะ

4. ชาย: เฮ้ย ผึ้ง
หญิง: อะไรผึ้งเผิ้งอะไร ฉั้นไม่กลัวหลอก
ชาย: ผึ้งจริงๆ
หญิง: พอเหอะก็บอกแล้วไงว่าไม่กลัว
ชาย: ผึ้ง...ผึ้งรู้ว่ารักเธอ

++++++++++++++++++++++++

5. ช) หันอีกข้างมาไม่ได้หรอ
(ญ) ทำไมอ่ะ
(ช) ก็เราไม่อยากรักเธอข้างเดียวไง

++++++++++++++++++++++

6. ชาย: เธอเห็นอะไรบางๆรึเปล่า
หญิง: อะไรเหรอ
ชาย: สายใยที่เชื่อมระหว่างเราสองคนเอาไว้ด้วยกันไง
(อ่า นะ)

7. ++ : ทำไงดีอ่า..เราตาบอดสีอ่ะ
++ : โห..จิงอ่ะ แน่ใจเหรอ?
++ : อืมม..แน่ใจดิ.. ก็เราเห็นโลกเป็นสีชมพูอ่ะ

8. ชาย: รักของเธออยู่ที่ไหน
หญิง: แล้วทำไมหละ
ชาย: จงออกมามอบตัวกับเราเสียโดยดี....ตอนนี้"ความคิดถึง"ล้อมไว้หมดแล้ว
หญิง: เล่นซ้ะ

9. ชาย: ได้ยินเสียงอะไรป่าว
หญิง: เสียงอะไรไม่เห็นได้ยินเลย
ชาย: ก็เสียงของเราที่ก้องร้องอยู่ในหัวใจเธอทุกนาทีไง
(เอื้อ!)

10. ชาย: ผมยาวจัง
หญิง: แล้วจะทำไมเหรอ
ชาย:เปล่าหลอก ว่าจะยืมมามัดใจหน่อย
11. ชาย: รู้มั้ยว่าวันทุกๆวันผมจะคิดถึงคุณแค่ 2 ครั้ง
หญิง: ตอนกินข้าว กับอยู่กับแม่เหรอจ๊ะ(เคยโดนแบบนี้หละ)
ชาย: เปล่าก็แค่ตอนที่หลับกับตอนที่ตื่นอยู่เอง
(Work นะจะบอกให้)
12. เพือน2 กำลังง่วนกับการหาอะไรบางอย่างอยู่
ทำหน้าตาเครียดซะด้วย
เพื่อนหนึ่งเลยถามไปว่า
เพื่อน1: หาอะไรอยู่วะ
เพื่อน2: หารักแท้
เพื่อน1:
13. อยากเป็นเบอร์ดี้จัง(ทำไมอะ)ก็จะได้เป็นหนึ่งในใจคุณไง
ถ้าชอบไงก้อบอกนะ

+++++++++++++++++++++++++++

14. ช) บ้านคุณไฟดับรึป่าว
ญ)ไม่ดับ ทำไมเหรอ
ช) บ้านผมไฟดับ
ช)ผมเพิ่งรู้ว่าถ้าไฟดับผมอยู่ได้ แต่ถ้าผมขาดคุณผมคงอยู่ไม่ได้

++++++++++++++++++++++++++

15. 1.สะกดคำว่า"เลิฟ" ซิ = ขอบคุนน่ะที่ทำไห้รุ้จักคำว่ารัก
2.พุ่งนี้ว่างมั้ยจะชวนมานั่งไนไจด้วยกัน
3.ระวังลื่นน่ะ = ไจละลาย
4.อยากเป็นกาแฟ= ที่หนึ่งไนไจคุน
5. 1+1 เป็นเท่าไร = เท่าไรก้อไม่สำคันเท่ากับไจที่ฉันมีไห้เทอ
6.ชอบเล่นบาสมั้ย = เดี๋ยวจะเป็นห่วงไห้
7.หน้าคมจัง = บาดไจ
8.คิดไนไจบ่อยมั้ย เราอ่ะโคตรบ่อยเลย เพราะเราคินอกไจไม่เป็น
9. ทามมัยมองอะไรไม่ค่อยเห็นเลย = ความรักบังตา

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

16. ช - เธอเห็นอะไรตรงนั้นมั้ย (ชี้มือไปข้างหน้า)
ญ - เห็นอะไรอะ?
ช - ก็เห็นอนาคตของเราสองคนไง
ญ – อ๊อกกกกกกก

++++++++++++++++++++++++++++

17. ฉัน:เปิดบัญชีรึยัง
เธอ:เปิดแล้ว
ฉัน:เหรองั้นจะได้เอาใจไปฝาก

ฉัน:เห็นคุณแล้วอยากจะซื้อบริษัทการบินไทยให้จังเลย
เธอ:ทำไมอ่ะ
ฉัน:ก็มันรักคุณเท่าฟ้าอ่ะ

ฉัน:นี่ๆ เราว่าเธอโดนแล้วนะ
เธอ:โดนไร
ฉัน:ก็โดนเรารักแล้วไง

ฉัน:เฮ้ย! อย่า!
เธอ:อย่าอะไร
ฉัน:อย่าทำให้ฉันรักเธอ

ฉัน:หน้าอย่างคุณน่าจะเป็นเด็กช่างนะ
เธอ:???
ฉัน:ช่างน่ารักอะไรเช่นนี้

ฉัน:นี่รู้ป่ะ เธอเป็นคนโลภมาก
เธอ:เอ้า เราโลภตรงไหน
ฉัน:ก็เธอเล่นเอาหัวใจเราไปทั้ง 4 ห้องเลย
ฉัน:นี่! เธอที่บ้านไม่มีเก้าอี้ให้นั่งเหรอ
เธอ:ทำไมล่ะค่ะฉัน:ก็เห็นชอบมานั่งในใจเรา
พบเธอทีไรก็เจอทุกทีเลย..........เจอละไม-ใจละเมอ
เธอไม่ต้องแปลกใจหรอกที่หาชื่อตัวเองในพจนานุกรมไม่เจอ.........เพราะมันอยู่ในใจฉันยังตัดมินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้ โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัว เธอมาเป็นแฟนฉัน ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ
ขอยืมลายมือสวยๆหน่อยได้ไหม...........จะเอาไปจดทะเบียนสมรส
ใช่สิ ฉันมันคนไร้หัวใจ ก็เธอเอาหัวใจฉันไปหมดแล้วนี่
ใช่ฉันมันคนหลายใจ..........แต่รู้ไหมทุกใจมีแต่เธอคนเดียว+

++++++++++++++++++++++++++++++

18. ขอปรึกษาปัญหากฏหมายหน่อยได้ไหม......ข้อหาลักลอบแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต ผิดกฏหมายมาตราไหนครับ
นี่ๆ ขอคำดิ!!!!!!
คำว่า รัก น่ะ (เอาไว้เล่นตอนกินข้าว)
ช:รู้เปล่า เที่ยวทะเลตอนไหนสวยที่สุด
ญ:ตอนไหน
ช:ก็ตอนที่มีเธออยู่ด้วยไง
ช:นี่ๆรู้ไหม เวลาเห็นหน้าเธอทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอ่ะ
ญ:โรคชักไรหรอ
ช:โรคชักจะใจอ่อน
อยากเป็นแก้วนำ เธอจะได้รินใจใส่ไว้
ช:เธอมีเข็มกะด้ายไหม
ญ:เอาไปทำอะไรหรอ
ช:เอามาเย็บใจนะสิ เห็นหน้าเธอ แล้ใจจะขาด

19. A : เธอๆๆ ชอบกินไข่พะโล้ป่าว
B : ก้อชอบนะ
A : แล้วไข่พะโล้เป็นสีอะไรหรอ
B : ก้อ ดำๆๆอ่ะ
A : ถึงไข่พะโล้จะเป็นสีดำ แต่หัวใจคนทำยังเป็นสีแดงนะ

+++++++++++++++++++++++

20. A : เมื่อคืนเราฝันถึงเธอด้วยล่ะ
B : ฝันว่าอะไรหรอ
A : ก็ไม่มีอะไรหรอก แต่ว่าเหนื่อยนิดหน่อย
B : ทำไมล่ะ
A : ก้อฝันว่า เข้าไปวิ่งอยู่ในหัวใจเธอทั้งคืนเลยอ่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++

21. วันนี้กินข้าวอิ่มจังอยากจะเลอออกมาดังๆ ว่า "เลอทัก" (ลักเทอ)

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

22. ช:เทอว่าท้องฟ้ากว้างมัยอ่ะ?
ญ:กว้างดิ
ช:แล้วทัมมัยเราเขียนคำว่ารักให้เทอไม่พออ่ะ^^

23. ช เออ..ที่บ้านมีแก้วกี่ใบครับ
ญ.ทามไมหรอ
ช.เดี่ยวเค้าเทใจให้หมดเลย

24. ช:นี่เธอเคยเหนแฟนเราไหม
ญ:ไม่อะ
ช:งั้นเธอเดินไปที่กระจกนะนั้นละแฟนเรา

25. ช.เฮ้อ!เค้าไม่อยากหยุดลมหยุดหายใจเลย
ญ.ทามไมหรอ
ช.เพราะทุกลมหายใจเข้าออกฉันมีแต่เธอ

+++++++++++++++++++++++++

26. เจ็บหรือเปล่าครับ ตอนที่ตกจากสวรรค์

++++++++++++++++++

27. ช. นี่คุณ มีน้ำมันป่าว
ญ. จาเอาไปทามมายอ่า
ช. เอาไปทอดสะพานรักระหว่างเราไง
แบบว่า...อ่านะ

28. A: ถ้ามาหากันอย่าลืมเอา เข็มกับด้ายมาด้วยนะ!!!!
B: เอามาทำไมหล่ะ?
A: เอามาเย็บสิ!!! ก้ออยากเจอเธอใจจะขาดแล้ว
B:???
A: โตขึ้นเราอยากเป็นนักบินอวกาศ
B: ทำไมหล่ะ?
A: ก้อเราจะได้ไปเจอกันที่ทางช้างเผือกไง
B: ???

++++++++++++++++++++

29. ญ.นี่เปนรัยป่าว เหนดูเบอ เบอ
ช.ก้อแค่...เบอว่ารักแทบ แบบว่ารักเทอแค่น้านเอง

+++++++++++++++++++

30. รักเทอเท่ากำปั้น(ไม่ใช้รักเท่าท้องฟ้า)เพราะว่ากำปั้นมันเท่าหัวใจ เราตายไปเมื่อไหร่ ความรักมันก้ตายไปในนั้นเลย(ไม่ได้หายไปไหน)

31. ญ-กำลังมองหาที่นั่ง
ช-นั่งอยู่ เขยิบที่ให้
เอามือตบตรงเก้าอี้
แล้วพูดว่า "ตรงนี้ว่างครับ"
แล้วตบตรงหัวใจ "ตรงนี้ก็ว่าง"
ฮี้วววววววววววว

+++++++++++++++++++++++++++++

32. ในวันรับน้อง
ช. นี้เทอๆๆ มาจากไหนหรอ??
ญ. อ่ออเรามาจาก รร
ช. หรอ...นึกว่ามาจากฟ้า
ญ. .................!!
---------------------------------------------------------
33. ช. เห้ยเทอเสื้อมีรูอะ
ญ. เห้ยจิงไหนๆๆๆๆ
ช. รูเยิฟ

++++++++++++++

34. อยากเอาชีวิต > >>ฉันหรอ.......ยิงเลยสิ....ยิงมาที่กลางหัวใจเลย...แต่เธอจะเจ็บหน่อยนะ > >>เพราะในนั้นหนะ...............มีเธออยู่
35. ใช่สิ ฉันมันคนไร้หัวใจ ก็เธอเอาหัวใจฉันไปหมดแล้วนี่
36. ใช่ฉันมันคนหลายใจ..................แต่รู้ไหมทุกใจมีแต่เธอคนเดียว
37. ฉัน : แถวนั้นอันตรายครับระวังลื่นนะครับ > >>เธอ : ทำไมหล่ะคะ > >>
ฉัน : ก้อหัวใจผม ละลายอยู่แถวๆนั้นอ่ะครับ
38. เรา: เอ่อโทดที > >>
เค้า : มีอะไรเหรอ > >>
เรา : ช่วยยกขาหน่อยได้ไหม > >>
เค้า : ทำไม > >>
เรา : ก็เทอเหยียบหัวใจเราอยู่น่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++

39. อันนี้อยู่กะเพื่อนสองคนนะ
1:นี่ มีเศษตังค์ป่ะ
2:เอาไปทำไมอ่ะ
1:เอาไปโทบอกแม่ว่าเจอเนื้อคู่แล้ว
ญ:????

+++++++++++++++++++++++++++++++

40. ช. เธอน่าจะมีญาติเป็นสไปเดอร์แมนนะ
ญ. ทำไมอ่ะ ?
ช. ก็เธอจะได้มีเยื่อใยให้เราบ้างอ่ะจิ

++++++++++++++++++++++++++++

41. เรา : ทำไมวันนี้เรามองเธอเราเจ็บตาจัง > >>เค้า : อ้าว ทำไมเธอมองเราแล้วเจ็บตาล่ะ > >>เรา : ก้อเทอสวยเตะตางัย
----------------------------------

42. เรา: เธอๆๆ > >>
เธอ: มีไรเหรอ > >>
เรา: เก็บปากกาให้หน่อยดิ > >>
เธอ: นี่จ๊ะ > >>
เรา:แล้วอย่าลืมเก็บหัวใจเราที่ตกอยู่ข้างๆปากกาด้วยนะ
--------------------------------

43. เรา : เธอเป็นโรคหัวใจรั่วรึป่าว > >>
เค้า : ทำไมหรอ > >>
เรา : ก็เราใช้ความรักเติมเท่าไหร่ก็ไม่เต็มสักที
-------------------------------

44. ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะเป็นค ว า > >>ย..............จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป
--------------------------------

45. ถึงแม้ร.5จะเลิกทาสไปแล้ว........แต่ทำไมหัวใจฉันยังตกเป็นทาสของเธออยู่เลย

---------------------------------

46. " นี่ๆ ขอคำดิ!!!! " > >>" คำว่า,,รัก,,น่ะ " ((เอาไว้เล่นตอนกินข้าว))
-------------------------------

47. เวลาคุยโทรศัพท์กัน > >>
เค้า:อยู่ที่ไหนอ่ะ > >>
เรา:อยู่ในใจเทอ > >>
เค้า:ทำอะไรอยู่อ่ะ > >>
เรา:ทำใจไม่หั้ยรักเทอ
----------------------------------

48. ช-คืนนี้ขอให้ฝันร้ายนะ
ญ-ทำไมอะ
ช-ก็จะได้เข้าไปช่วยในฝันไง

49. ช. "10บาทสิ"
ญ."ค่าอะไร"
ช."ข้ารักเองไง"
ญ.-*-

5. ช> ขอยืมไม้บรรทัดหน่อยดิ
ญ> ไม่มีอ่ะ
ช> อ่าว แล้วเราจะวัดใจของเรายังไง

ช> นี่ เธอ เล็บยาวจัง เราว่าแล้ว
ญ> ว่าอะไรเหรอ
ช> เธอชอบเอาเล็บมาข่วนหัวใจเรา

+++++++++++++++

51. ช : ไปดูฟิลม์กันไหม ???
ญ : อืม !!! ที่ไหนอ่ะ
ช : ก้อที่ที่เรารักกันไง (อิอิอิ)

52. ช- นี่ๆมีคำถามจาถาม
ญ- อารายหรอ
ช- อารายเอ่ย กลมๆมีรูตรงกลาง
ญ- ..... ไม่รุ้อ่ะ ยอมและ
ช- รุ้ไหมว่าเป็นห่วง
ญ- เหอๆๆ

53. ช: ไม่รู้ว่าไคปิดไฟอะ มืดมากเลยอะ
ญ: ก้อเดินไปเปิดดิ
ช: เราไม่รู้ว่า เปิดตรงไหนอะ
ญ: บ้านตัวเองมะใช่ออ
ช: ก็ความรักทำให้คนตาบอดมะใช่หรอ

54. ญ ทำไมคืนนี้ไม่มีดาวเรย- -
ช ไม่เปนไรหรอก(หยิบไฟแช็ก)
ญ ทำไมหรอ
ช (จุดแล้วชูขึ้น)เพราะชั้นจะเปนดาวให้เทอไง
------------------------------------
55. ญ ถ้าชั้นเลิกกับเทอจะเป็นไรป่าว
ช ชั้นก็คงจะหลับ
ญ ...??
ช หลับไปตลอดกาล

56. ช-โทดนะครับเห็นกุญแจแถวนี้มั๊ยครับ
ญ- ไม่เห็นค่ะ กุญแจแบบไหนค่ะ
ช- แบบที่มันไขหัวใจคุณได้อะครับ

+++++++++++++++++++++

57. เออ...เคยมีคนพูดคำนี้กะเราแหละ
....เธอไม่เคยอยู่ในสายตาเราเลย แต่เธออยู่ในใจเราเสมอ...(แหวะ)

58. ช. เธอว่าหน้าเราเหมือนลิงไหม
ญ. ไม่นี่ ทำไมเหรอ?
ช. เราว่าเหมือนนะ ก็ลิงจั๊ก (รักจริง)ไงดูไม่ออกเหรอ
ญ.!!!!

59. ญ. (ทำปากกาตก)
ช. โอ๊ย! เจ็บ
ญ. เปนรายอ่ะ
ช. ปากกามันตกกลางใจเรา

60. ช. นี่ๆ เจอกันแล้วทักบ้างดิ่
ญ. หืม ก้คุยกันทุกครั้งนี่นา ไม่ทักได้ไง
ช. ก็ทักรี่----ที่รักไม่ได้เหรอ

+++++++++++++++

61. ญ.น้ำเน่ามาก (หลังจากที่ผู้ชายปล่อยมุขไปซะเยอะ)
ช.แต่ถึงน้ำจะเน่า มันก้ไม่ได้ทำให้เราหายรักเทอนะ

++++++++++++++++

62. ช.นี่ๆๆๆเทอเจอโอบ้างป่ะ
ญ.โอ โออะรัยเหรอ
ช.โอกาดที่เราจะรักกัน

++++++++++++

63. ช:เฮ้ย!!!มาได้งัยอ่ะ
ญ:ทามมัยมาไม่ได้หล่ะ
ช: ปกติอยู่ในฝันเราไม่ใช่หรอ
ญ:(- -")

64. ช : นี่กี่โมงแล้วครับ
ญ : ประมาณ.......ค่ะ
ช : เฮ้อ แย่เลย เวลาอยู่กับคุณแล้วเวลาผมหยุดอยู่กับที่ทุกที่
ญ : ]
ช : เออ .. แล้วพรุ่งนี้เราจะได้เจอกันอีกไหมคับ
ญ : ก้อคงจาไม่ได้เจอกันอีกหรอกค่ะ ]
ช : เฮ้อ - - อยากให้ช่วงเวลาดีๆอยู่กับเราไปแบบนี้ นะครับ- -สายตาเหม่อมองไปที่ขอบฟ้า--( playgroud ซะง้าน )
ญ : ]...อืม...งั้นขอตัวนะค่ะ
ช : อ้าว!อะไรกันจะเอาแค่ตัวเองเหรอคับ ก้อผมให้ไปทั้งใจแล้วนี่นา
ญ : ]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

65. ช. = พรุ่งนี้ว่างมั๊ย
ญ = ว่าง จะไปไหนหรอ
ช = ก็แค่จะชวนมารักกัน

66. ชาย: กี่โมงแล้วครับ.... ประทานโทษ ..วันเวลาของผม..มันหยุดไปหมด..เมื่อพบกับคุณ
หญิง: ไม่รู้สิคะ ..นาฬิกาของฉัน..มันตายทันที..ที่เห็นหน้าคุณ
~~~~~~~~~~~~~~~~
67. ชาย: ถ้าคิดถึงคุณ..แล้วต้องเสียตังครั้งละบาท.... ผมคงหมดเนื้อหมดตัว..ภายในวันเดียว
หญิง: ให้คิดถึงคุณ..แล้วได้ตังครั้งละพัน ..ฉันยังไม่เอาเลย
68. ชาย: คุณท่าทางจะมีโชคนะครับ.. ผมเป็นหมอดู....
ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์ไหนบอกเบอร์สิครับ..ผมจะทายให้(มุขนี้เวิร์คนะ ..อย่าดูถูก)
หญิง: ดีจังเลยค่ะ ..ดูให้แฟนฉันหน่อยนะคะ ..เบอร์ 0 1XXX XXXX ค่ะ
69. ชาย: ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ.... ความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว
หญิง: หน้าอย่างคุณ ..ขายหวยเถื่อน..จะเวิร์คกว่ามั้งคะ
70. ชาย: วาเลนไทน์ ไม่ต้องหาอะไรให้ผมหรอกนะ.... เพียงคุณคุยกับผม..ดอกไม้ก็บานเต็มหัวใจผมแล้ว
หญิง: ดูให้ดีสิคะ.. ที่บานน่ะ.. ดอกท้อกับหน่อแห้ว..หรือเปล่าน่ะ
71. ชาย: วาเลนไทน์ไม่ว่างมาเจอกันใช่ไหม ?.... ไม่เป็นไรหรอก
..ทุกวันที่ผมได้เจอคุณมันคือวันวาเลนไทน์ของผม
หญิง: เหรอคะ.. แต่ทุกวันที่ฉันได้เจอคุณ ..มันเหมือนเป็นวันพฤษภาทมิฬน่ะค่ะ
72. ชาย: ผมทำให้คุณได้ทุกอย่าง.. ยกเว้น... เหาะขึ้นไปบนฟ้า ..กับการไม่รักคุณ
หญิง: งั้นขึ้นไปอยู่บนตึกใบหยกสอง ..แล้วโดดลงมาซะ.. นะคะ
73. ชาย: ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ... เพราะผมเอาให้คุณไปแล้ว..ตั้งแต่วันที่เราพบกัน
หญิง: อ้าว ไม่รู้อ่ะค่ะ ..นึกว่าหัวใจหมู..เลยต้มให้หมากินไปแล้ว
74. ชาย: (ยื่นเครื่องตรวจฟังหัวใจ. ส่งให้)...ฟังสิครับ..เสียงหัวใจของผม..มันพยายามบอกอะไรคุณแน่ะ
หญิง: พอดี..เสียงมดลูกของฉัน.. มันร้องบอกว่า..ไม่อยากได้คนอย่างคุณ..มาทำพันธ์ น่ะค่ะ
75. ชาย: เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ .แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉาย..หรือเทียนเลยครับ...
เพราะแค่นึกถึงคุณ ..โลกของผม..ก็สว่างไสวไปหมดแล้ว
หญิง: เมื่อคืน..เผลอนึกชื่อคุณขึ้นมา.. โลกมืดไปหมดเลย ..นึกว่าไฟดับซะแล้ว
76. ชาย: ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผม.... คุณไปอยู่ไหนมาครับ?
หญิง: ยังไม่เกิดค่ะ
77. ชาย: ประทานโทษ... คุณเคยทำให้ใคร-หัวใจหยุดเต้น..ด้วยสายตามาบ้างหรือเปล่าครับ
หญิง: กำลังพยายามใช้กับคุณ..เป็นคนแรกค่ะ
78. ชาย: สำหรับผม ..คุณคือทุกอย่าง..ในชีวิต
หญิง: สำหรับฉัน ..คุณคือ..บัตรเครดิต..ที่ไม่ต้องจ่ายสตางค์
79. ชาย: ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับ..การคุยกับคุณ 1 นาที
หญิง: ฉันคุยกับคุณเป็น ชั่วโมง..ก็ได้ค่ะ

80. ญ - รักเค้ามั่งรึป่าวอะตัวเอง
ช - เอ่อ..ขอโทดนะ
ญ - อะไรนะ!!??
ช - รักเทอแค่วันจัน ถึงวันอาทิดเองอ่ะ
ญ - ( ลอยไปแล้ววว )

81. (ตอนชายปล่อยมุขเน่าๆ)
ญ - เชอะ มุขเก่าๆ
ช - ถึงมุขจะเก่า แต่ใจผมยังสดอยู่นะ
ญ - ห่ะ ??
ช - ก้อเทอมาทำให้ฉัน จิตใจเบิกบานและสดใสอยู่ตลอดเวลาน่ะสิ
ญ - บ้า!! ///

82. ช - คืนนี้ขอโทรไปหาได้ไหม
ญ - แค่นี้ยังไม่พออีกเหรอไงเนี่ย(เสียงโมโห)
ช - อ่าวเปนไรอ่ะตัว..(หงอย)
ญ - ก้อฉันให้ใจเทอไปหมดจนไม่เหลืออะไรแล้วนี่
ช - อึ้ง!!!

83. ฟาร์มอะไรใหญ่ที่สุด .......... ก้อฟามรักของเราสองคนงัย

84. ช. อย่าเปิดเพลงได้ป่ะ ขอร้อง

ญ. ทำไมอ่ะ เปิดเพลงอะไร

ช. ก็เห็นหน้าเธอ ทีไร แล้วใจเต้น
-------------------------------------------------------------

85. ช. อุ้ยๆๆ เห็นอะไรมั้ย บนโน้นอ่ะ

ญ. เห็นอะไรอ่ะ

ช. ทำไมท้องฟ้ามันสวยเหมือนเธอ
-----------------------------------------------------------

86. ช เธอๆ ที่บ้านมีแดดมั้ยอ่ะ
ญ ก้อ.. มีสิ ถามทำไมอ่ะ???
ช พอดีว่าเราอยากจะขอความอบอุ่นจากเธออ่ะ

ช เธอนี่ยังไงกัน เป็นผู้หญิงแท้ๆ สักด้วยเหรอเนี่ย
ญ อะไร เราป่าวนะ สักอะไร เราไม่เคย
ช ไม่ต้องเลย ยังจะมาโกหกอีก เธอนี่ไว้ใจไม่ได้เลยนะ
ญ แล้วมันเรื่องอะไรเนี่ย ( ชักเริ่มเคือง) ก็บอกว่าไม่เคยสักไง ไม่เชื่อก็ตามใจ
ช ก็เธอน่ะ สักที่รุด สุดที่รัก ไงจ๊ะ
ญ อีตาบ้า ^๐^

ช เฮ้อ เราไม่ไหวแล้วอ่ะ
ญ ทำไมอ่ะ เปนไรไป
ช ตามันลาย มองไปทางไหนก็เหนแต่น่าเธอ
ญ - -

87. รู้ไหมพระชอบชั้นอะไร
อะไรล่ะ
ชั้นรักเธอไง...+

88. ช.โตขึ้นอยากเป็นอะไรหรอ
ญ.อยากเป็น.....ค่ะ
ช.เราอยากเป็นสถาปานิกอ่ะ
ญ.ทำไมล่ะค่ะ
ช.จะได้ออกแบบความรักของเราให้มั่นคงไง
----------------------------------------------------------------------------
89. ช.เดี๋ยวจะซื้อเครื่องคิดเลขให้นะ
ญ.เอามาทำอะไรเครื่องคิดเลข
ช.เอามาคิดค่าสมรสของเราไงคับ+

90. ช:เธอๆช่วยยกเท้าขึ้นหน่อยดิ
ญ:ทามมายหรอ
ช:เทอเหยียบใจชานเอาไว้
91. ช:ฉันรักเทอนะ
ญ:เเหวะ ให้ตาย
ช:งั้นเอาปืนมา 1 กระบอกแต่อย่ายิ่งที่ใจนะ
ญ:มายอะ
ช:เพาะเทออยู่ในใจเราไง+

++++++++++++++++++

มุขเสี่ยว
- มุขเสี่ยวๆ (http://webboard.yenta4.com/topic/523519)
- รวมมุขเสี่ยวๆ เอาไว้จีบสาว / 91 มุกเสี่ยว (http://webboard.yenta4.com/topic/71581)
- มุขเสี่ยวๆ ไว้ใช้จีบสาว 2 (http://webboard.yenta4.com/topic/202352)
- มุขเสี่ยวเสี่ยว ของสมาคมมุขเสี่ยว ;) (http://webboard.yenta4.com/topic/486338)

Arbadius'z
12th August 2012, 22:16
ช:เธอชื่ออะไร
ญ:ชื่อ...(สมมุติชื่อลูกศร)
ช: (ชายเกรียนใส่) หรอชื่อเข้ากับเราเลยอะเราชื่อคันธนู
ญ: -_-!!

เคยเห็นเพื่อนไปเกรียนใส่อยู่เกรียนดีน้ะ:o

AIBA
12th August 2012, 22:23
ช:เธอชื่ออะไร
ญ:ชื่อ...(สมมุติชื่อลูกศร)
ช: (ชายเกรียนใส่) หรอชื่อเข้ากับเราเลยอะเราชื่อคันธนู
ญ: -_-!!

เคยเห็นเพื่อนไปเกรียนใส่อยู่เกรียนดีน้ะ:o

ญ:เธออยากยิงเราทิ้งไปไกลๆใช่ไหม :eek:

Gammer40
12th August 2012, 22:26
ญ:เธออยากยิงเราทิ้งไปไกลๆใช่ไหม :eek:

ไอ้บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆ

dream12594
12th August 2012, 22:38
ช: ใช่สิ เราจะได้ไปหาลูกศรอันใหม่ที่ดีกว่านี้ :bye

LoVEGothic
12th August 2012, 22:39
ช......ขอโทษนะครับ .. ผมอยากมีอะไรกับคุณ

ญ....ไอ้บ้า ไอ้ลามก (บางคนตบหรือด่าแรงกว่านี้)

ช...ผมอยากมีความรักกับคุณไง

ญ.... >/////<

5555555555555 + มั่วนะคิดสด

HeLinHeaVx
12th August 2012, 22:41
ผมรักคุณ << คลาสสิคสุดล้ะ

HANG-ON
13th August 2012, 02:24
ช - เธอ พูดตามเรานะ
ญ - อื้อ
ช - สวัสดี
ญ - สวัสดี
ช - เป็นแฟนกันนะ
ญ - เป็นแฟนกันนะ
ช - ตกลง!!!
ญ - ME GUSTA!!!

ViCtiM 2 Die 4™
13th August 2012, 02:27
เห็นเรปสองแล้ว...คงพอแล้วมั้งครับ :cool: