PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตกลง window 7 ผม เปนของแท้ไหมเนี่ย!

dekza55980
13th August 2012, 21:43
คือ ในwindow มันขึ้นว่า window is activated แล้ว แต่พอ ไปตรวจ ในเวบนี้ http://www.microsoft.com/genuine/validate/ValidationResult.aspx?displaylang=th&PageName=validate มันบอกไม่ใช่ของแท้ สรุปมันยังกันอ่ะครับ แท้หรือป่าว

nakuno
13th August 2012, 22:25
ของแท้หมายถึงของที่ถูกของสิทธิ์ อย่างผมซื้อ Windows 7 Ultimate ราคา 7,700 บาท อันนี้อะของแท้ดึงkeyมาจากกล่องเลยละ ตรวจเมื่อไรก็ผ่าน

คุณโหลดมาแล้วมา Activate Windows ทีหลังเอารึปล่าว

ถ้าทำต้องหาตัวถอนActivate Windowsมารันก่อนแล้วค่อย Patch ใหม่อีกทีครับ

ถ้า patch ผมแนะนำตัวนี้ครับ Windows Loader ใช้ได้กับทุก windows7

prodjvirusscanful
21st August 2012, 17:41
Windows อ่ะเเท้เเหละ เเต่ KEY เเท้รึเปล่า ..

Aezritte
25th August 2012, 19:19
ไม่น่านะ ถ้าแท้ ตัวเองน่ารู้แล้วเพราะมันต้องแลกมาด้วยเงินซื้อจ้า หรือเกิดผิดพลาดะไรรึเปล่า

ถ้าใช้ตัวแก้ มันก็แค่แท้แบบปลอมๆอ่ะ ถ้างั้นก็ไม่ต้องไปเครียดอะไรมากถึงกับไปตรวจหรอกจ้า

USED_JKG
25th August 2012, 20:11
แท้แบบเทียมๆต้องรู้จักใช้ครับ อย่าไปหวังอะไรมาก
หากอยากได้แบบแท้เลยก็ต้องซื้อละครับ ทีการ์ดจอ เมนบอร์ CPU เทพๆยังซื้อกันได้
กับอีแค่อะไรกับวินโดว์ตัวละ 7000กว่าบาทใช้ได้ตลอดชีพ