PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอ DLC Assassin's Creed Revelations ครับ

Harmonica
13th August 2012, 23:47
รบกวนขอ DLC Assassin's Creed Revelations หน่อยครับ พอดีผมซื้อแท้มาแล้ว เล่น multiplayer อยากได้ตัวละครที่มันอยู่ใน DLC อะครับ มี 5 ตัวละคร โปรดช่วยด้วยครับ

CrYzTeX
14th August 2012, 01:16
ต้องผ่านเนื้อเรื่องแล้วก็เก็บ Point ใน Ubisoft ถึงจะสามารถเอาไปแลก DLC หรืออื่นๆได้ครับ
//ผมเห็นมันมีแบบต้องใช้ Point อยู่อ่ะนะ

Harmonica
14th August 2012, 22:08
ตอนนี้มีทุกตัวที่ใช้ point แลกแล้วครับ อยากได้ตัวละครทั้งหมดที่มันอยู่ใน AncestorPack อ่ะครับ เป็นDLCที่ต้องเสียเงิน แต่เห็นฝรั่งเขามีกันเกลื่อนเลย หาที่โหลดไม่เจอเลยครับ