PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิธีลดน้ำหนัก ขั้นเทพ '' เซ็กส์ไดเอต ''

Gammer40
14th August 2012, 20:36
วิธีลดน้ำหนัก ขั้นเทพ '' เซ็กส์ไดเอต ''

"เซ็กส์ไดเอต" มีจริงหรือ ว่ากันว่าสาวคนนี้ทำสำเร็จ?

สาวเปรี้ยวจี๊ดจ๊าด อย่าง "คิม คาร์ดาเชียน" ทำเปรี้ยวอีกแล้ว เธอสามารถลดน้ำหนักลงได้อีก 7 ปอนด์ ภายใน 7 วัน ด้วยวิธี "เซ็กส์ไดเอต" ทั้งนี้ข้อมูลจากนิตยสาร "National Enquirer" บอกว่า สาวคิมมีเซ็กส์บ่อยมาก และนั่นเป็นวิธีสลายไขมันในตัวเธอ นอกจากสาวคิมแล้วยังมี "คาเมรอน ดิแอซ" ที่เคยกับนิตยสาร "Vogue" ว่าสิ่งที่ทำให้เธอเป็นสาวเร่าร้อนคือ การออกกำลังกาย ไดเอต ดื่มน้ำเยอะๆ หัวเราะมากๆ และสุดท้ายคือ "การมีเซ็กส์เยอะๆ" และสาว "พาเมล่า แอนเดอร์สัน" ก็บอกว่าให้เครดิตเรื่อง "เซ็กส์" ว่ามีส่วนทำให้รูปร่างขอเธอสวยงาม

ทั้งนี้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่อง "เซ็กส์" ระบุว่ามีส่วนช่วยในการลดน้ำหนัก แต่ "เซ็กส์" ก็มีประโยชน์ในแง่ความจำ ช่วยลดความดันเลือด การมีเซ็กส์ 30 นาที ช่วยลดจำนวนแคลอรีได้ 85 แคลอรีหรือมากกว่านั้น! อีกด้วย...จริงหรือเท็จไม่รู้ แต่เรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ

bunlove123
14th August 2012, 20:38
โห้ย มีไม่ถึง 30นาทีอ่ะ 5นาทีก็จะแย่แล้ว

pone123
14th August 2012, 20:40
วิธีนี้ใช้ได้กับคนที่มีคู่แล้วเท่านั้น - -

~RIP~
14th August 2012, 20:42
http://fc02.deviantart.net/fs71/f/2010/239/d/f/forever_alone_by_foreveraloneplz.png

ballba
14th August 2012, 20:58
ผมขอบอกว่า จริงครับ

ลองทำกันดูดิืิ บ่อยๆ อย่างต่ำวันละ 30 นาที

เวลาตอนเราเล่นท่าขึ้นอยู่ด้านบนก้มหน้า

มือเราก็ต้องดันพื้นตลอดเวลา หน้าท้องก็ต้องเกร็ง

ยิ่งคนทำเป็นเล่นท่าได้ มันก็ออกกำลังกายได้หลายส่วน

แต่ก็ต้องทำโดยไม่หาแต่ความสบายของการใช้ท่านะครับ

ออกแรงบ้างฝืนตัวเองบ้าง

ผมไม่ใช่คนออกกำลังกายเลยนะ

แต่ซิกแพ็กมันขึ้นได้ ตอน ทำกับเมียบ่อยๆเนี่ยหละ

แต่ก่อนตอนเด็ก ผมอ้วนจะตาย

ดูตอนนี่ดิ ผอมเฟี้ยว สงสัยใกล้เป็นเอดส์ตายละ 5555

หน้าก็ตอบขึ้นมาก ยังกับ พวกขี้ยา เล่นม้าทั้งวัน

derkswat
15th August 2012, 22:47
ท่านภูมิก็บอกซะ ... นะ 555+ ละเอียดยิ๊บเลย

jinegogo
16th August 2012, 23:11
หักโหมมากๆระวังน้องชายเป็นสีแดงไปสองวันนะเออ -*-

LuFy
16th August 2012, 23:16
ผมขอบอกว่า จริงครับ

ลองทำกันดูดิืิ บ่อยๆ อย่างต่ำวันละ 30 นาที

เวลาตอนเราเล่นท่าขึ้นอยู่ด้านบนก้มหน้า

มือเราก็ต้องดันพื้นตลอดเวลา หน้าท้องก็ต้องเกร็ง

ยิ่งคนทำเป็นเล่นท่าได้ มันก็ออกกำลังกายได้หลายส่วน

แต่ก็ต้องทำโดยไม่หาแต่ความสบายของการใช้ท่านะครับ

ออกแรงบ้างฝืนตัวเองบ้าง

ผมไม่ใช่คนออกกำลังกายเลยนะ

แต่ซิกแพ็กมันขึ้นได้ ตอน ทำกับเมียบ่อยๆเนี่ยหละ

แต่ก่อนตอนเด็ก ผมอ้วนจะตาย

ดูตอนนี่ดิ ผอมเฟี้ยว สงสัยใกล้เป็นเอดส์ตายละ 5555

หน้าก็ตอบขึ้นมาก ยังกับ พวกขี้ยา เล่นม้าทั้งวัน
เล่าซะเห็นภาพ:blush