PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับการไรท์หนังครับ

dewmilan
14th August 2012, 22:52
คือว่าผมอยากไรท์หนังจากแผ่นมาลงเครื่องอะครับ พอจะมีโปรแกรมหรือวิธีอะไรช่วยบอกหน่อยนะครับ คือผมกดหาในกูเกิ้ลแล้วแทบจะไม่มี ที่มีก็ไม่เข้าใจคือ ผมไม่เป็นอะครับคอมไม่เก่งเลย เลยไม่รู้จะถามใครเลยพึ่งเว็บ joker นี่แหละฮ่าฮ๋า

seksit
15th August 2012, 00:38
เอาหนังจากแผ่นลงเครื่องเรียก copy นะครับไม่ใช่ไรท์(อิอิ)วิธีทำก็ใส่ CDหรือ DVD เข้าไปแล้วคลิกขาวที่ไดร์ DVDและก็กด ก๊อปมาใส่ฟอเดอร์ที่เราสร้างรอไว้เลยอ่ะ