PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบวิธีการซื้อเกมส์ผ่านทาง Origin หน่อยครับ [รายระเอียดด้านใน]

hopmbnzatou
16th August 2012, 20:16
คือผมอยากซื้อเกมส์ BF3 อ่ะครับเห็นลดราคาแล้วก็ถูกมากๆแต่ผมยังงงๆอยู่อ่ะครับเรื่องวิธีการจ่ายเงิน

1 : :ask ถ้าผมใช้บัตรเครดิตของธนาคารกสิกรไทย เป็นบัตรธรรมดาอ่ะครับแบบพอเปิดบันชีเค้าก็จะให้มาอ่ะครับ สามารกใช้ซื้อได้มั้ยครับ

2 : :ask อยากถามเรื่องการชำระเงินอ่ะครับ คือพอใส่ รหัส หมายเลขบัตรเครดิต ไปแล้วเค้ากจะชำระเงินผ่านบันชีของเราหน่ะหลอครับ แบบหักเงินผ่านบันชีเราหน่ะหลอครับ หรือ เราต้องโอนเงินไปให้อ่ะครับ

3 : :ask ถ้าหากว่าซื้อเสร็จแล้วทาง Origin เสร็จแล้วเค้าจะส่ง เกมส์มาให้เราโหลดทาง ID ของ Origin เลยหลอครับ

ขอความกรุณาด้วยครับอยากเล่นมากๆราคามันช่างถูกเหลือเกิน

ป.ล.วอนผู้ที่เคยซื้อบอกวิธีการสั่งซื้อแบบระเอียดให้หน่อย จะขอบคุณมากๆเลยครับ ;)