PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยคับขอวิธีแก้ เล่นเกมแล้วเป็นลูหน่อยคับ

nutguza117
16th August 2012, 20:18
ช่วยด้วยคับขอวิธีแก้ เล่นเกมแล้วเป็นลูหน่อยคับ
ผมเวลาผมเ่ลนเกมไหนๆกูเป็นลูคับ ยกตัวอย่างเช่นผมเล่ย payday ตรง แทเจอร์หรือ อะไรต่างๆในเกมมันเป็นลูอะคับช่วยผมหน่อยนะคับ แต่เวลาผมเล่นเกม พวกที่ใช้ DX11ได้เนี่ยมันไม่เป็นลูคับเวลาเล่น DX9 - DX10 มันเป็นลูคับผมขอหน่อยนะคับเนื่องจากผมเครียดมากคับโหลดเกมมาเหมือนเสียเวลาป่าวเล่นแล้วเป็นลู:help:dash:help

hopmbnzatou
16th August 2012, 20:22
เป็น รู หลอครับถ้าเป็นทุกๆเกมส์ที่เล่นผมว่าลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอดูอ่ะครับ ถ้าไม่หายอีกแนะนำให้เอาการ์ดจอไปส่งศูณย์ซ่อมดูอ่ะครับ

nutguza117
16th August 2012, 20:27
เป็น รู หลอครับถ้าเป็นทุกๆเกมส์ที่เล่นผมว่าลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอดูอ่ะครับ ถ้าไม่หายอีกแนะนำให้เอาการ์ดจอไปส่งศูณย์ซ่อมดูอ่ะครับ
อ๋อคับขอบคุณคับ

gsp
16th August 2012, 20:27
อะไร ลูๆ งง
ถ้ารูๆ ก็ไม่เคยเป็น เอ๋ะ เเล้วเราเข้ามาทำไม :dance

nutguza117
16th August 2012, 20:50
หายเป็นรูละคับขอบคุณมากนะคับ