PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยคิดถึงไครแล้วทำอะไรไม่ได้ไหม

bbyothin
16th August 2012, 20:57
เเค่อยากระบายเฉยๆนะครับไม่ซีเรียส
ผมกะแฟนอยู่ด้วยกันมาหลายปีแล้วที่ผ่านมาก็มีคนเข้ามาทำไห้หัวใจพองโตบ้างแต่ไม่เคยคิดเกินเลยแต่ครั้งนี้ไม่รู้เป็นไงทำไมมันแปลกมากกว่าทุกที่ตอนนี้คิดถึงเค้าอยู่ตลอดเวลาทั้งๆที่บอก
ตัวเองอยู่ตลอดว่าไม่ควรแต่ถึงเวลาที่เคยมาต้องรู้สึกรอเค้าไม่มาก้อเฝ้ารอที่จริงไม่น่าจะมีอะไรแค่พูดคุยกันบ้างบางครั้งแต่ทำไมภาพเค้ามันติดตาเคยไม่คุยด้วยเค้าก้อดูเงียบๆเศร้าๆพอคุยด้วยเค้าก้อพูดมากกวนประสาทแต่ไม่เคยนอกใจแฟนนะ บอกเค้าไปเลยดีไหมครับว่ามีแฟนแล้วเค้าจะได้ไม่ทำดีๆกะเราให้เป็นแบบนี้ตัดให้ขาดเลยแต่เอาเข้าจริงๆไม่กล้า เซ็งตัวเอง