PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มือถือของ Sony น่าเล่นมั๊ยครับ

pongkmutt
16th August 2012, 21:49
คือเห็นเพื่อนๆหลายคนในบอร์ดแนะนำกัน และก็อยากจะลองใช้ดูด้วย ไม่ทราบว่าผู้ที่เคยใช้หรือใช้อยู่ การทำงานของเครื่อง ลูกเล่นต่างๆดีมั๊ยครับรวมถึง ความนิยมในตอนนี้ โปรแกรมในการ support และเวลาขาย ราคาตกลงมากมั๊ย ขายยากหรือปล่าว ขออภัยนะครับที่ถามเยอะ พอดีอยากรู้ตลาดด้วยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

markops
16th August 2012, 22:34
เอาเลยครับแนะนำ:cool:

pongkmutt
16th August 2012, 23:22
ใครใช้ของ sony อยู่ช่วยตอบด้วยครับ อยากได้หลายๆความคิดเห็น

SemIFaIL
16th August 2012, 23:26
คือเห็นเพื่อนๆหลายคนในบอร์ดแนะนำกัน และก็อยากจะลองใช้ดูด้วย ไม่ทราบว่าผู้ที่เคยใช้หรือใช้อยู่ การทำงานของเครื่อง ลูกเล่นต่างๆดีมั๊ยครับรวมถึง ความนิยมในตอนนี้ โปรแกรมในการ support และเวลาขาย ราคาตกลงมากมั๊ย ขายยากหรือปล่าว ขออภัยนะครับที่ถามเยอะ พอดีอยากรู้ตลาดด้วยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้าขายต้องทำกันตอนที่ของใหม่ยังไม่มา(สำหรับรุ่นใหญ่เท่านั้นราคายัง OK อยู่) แต่ส่วนใหญ่ OS:AD จะราคาตกง่ายไม่เหมือน WP กับ IOS ที่ค่อนข้างจะมีราคาสูงอยู่ แต่ถ้าอยากใช้นานๆ เลยรอปีหน้านู้นเลย ส่วนเรื่องระบบถือว่าดีที่สุดใน AD ด้วยกันยกเว้น HTC ที่สูสีกันบอกไม่ถูกว่าอันไหนดีกว่ากัน เพราะมันดีคนละอย่าง