PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องเศร้าอีกแล้ว

icesang2007
18th August 2012, 03:03
แฟนผมย้ายไปเชียงใหม่แล้ว T^T ผมอยู่ขอนแก่น มันเศร้ามากๆเลย ต้องจากทั้งๆที่ยังรักกันคบกัน ลำบากใจมากเลย ไม่อยากให้ไปเลยT^T ผมร้องไห้ทั้งวันเลย แต่พออยู่หน้าเธอผมก็ดันทำเข้มแข็ง ก่อนจากกันผมทำได้แค่กอดแล้วบอกว่า อย่าลืมผมนะ :'( ถ้าทำได้ผมอยากจะกอดเธอไว้อย่างนั้นเลย ถึงจะอยู่ในประเทศไทยด้วยกัน แต่ห่างกันขนาดนี้ ผมกลัวว่าเราจะเปลี่ยนไป ไม่ใช่แค่แฟนผม ผมก็อาจจะเปลี่ยนไปด้วย อาจจะเจอคนใหม่ๆมากขึ้น ผมกังวลมาก

แค่มาบอกนะครับT^T ผมทำอะไรไม่ได้เลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

overboot
18th August 2012, 08:16
เชื่อใจเธอครับ =w=

catta
18th August 2012, 10:37
รักแท้ไม่แพ้ระยะทาง
สามวันจากนารีเป็นอื่น
รักแท้แพ้ความใกล้ชิดคนอื่น
เงินมาผ้าหลุด

อย่าคิดมากเลย ผู้ชายดีๆยีงมีอีกเยอะ

Pop_PeR
18th August 2012, 13:26
ไม่รู้สิ ผมอ่านของคุณเเล้วผม น้ำตาคลอ เหมือนกัน
ผมก็คงจะเป็นเหมือนคุณนั่นเเหละ หากวันนั้นมาถึง ผมคงจะ เป็นโรคซึมเศร้าไปเลยมั้ง :(
วันๆ จะนั่งเเต่คิดๆ เเล้วก็คิดว่า เธอจะไปเจอใคร มั้งน๊า จะเป็นยังไงมั้ง น๊า จะลืมฉัน จะคิดถึงฉันบ้างรึเปล่า <<< คุณคงเป็นเเบบนี้ใช่ไม๊

เเล้วอย่างนี้ จะได้เจอกันอีกรึเปล่าครับนี่ <อิน กับสถานะการ เจ้าของกระทู้>
เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าเรายังรักเขา เราก็ต้องเชื่อใจเขา วัน วันหนึ่ง อาจจะได้เจอกันก็ได้ ใครจะไปรู้

Fz'Nut
18th August 2012, 13:41
แฟนผมย้ายไปเชียงใหม่แล้ว T^T ผมอยู่ขอนแก่น มันเศร้ามากๆเลย ต้องจากทั้งๆที่ยังรักกันคบกัน ลำบากใจมากเลย ไม่อยากให้ไปเลยT^T ผมร้องไห้ทั้งวันเลย แต่พออยู่หน้าเธอผมก็ดันทำเข้มแข็ง ก่อนจากกันผมทำได้แค่กอดแล้วบอกว่า อย่าลืมผมนะ :'( ถ้าทำได้ผมอยากจะกอดเธอไว้อย่างนั้นเลย ถึงจะอยู่ในประเทศไทยด้วยกัน แต่ห่างกันขนาดนี้ ผมกลัวว่าเราจะเปลี่ยนไป ไม่ใช่แค่แฟนผม ผมก็อาจจะเปลี่ยนไปด้วย อาจจะเจอคนใหม่ๆมากขึ้น ผมกังวลมาก

แค่มาบอกนะครับT^T ผมทำอะไรไม่ได้เลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คุณก็ทำเข้มแข็ง เหมือนตอนคุณอยู่ต่อหน้าแฟนสิครับ ถึงมันจะยากแต่ถ้าทำได้คุณก็ไม่ต้องกังวลว่าคุณจะเปลี่ยนไป
ส่วนแฟนคุณ ถึงแม้จะอยู่ไกลกัน ขอแค่เทคแคร์อยู่ตลอด และทำไปเรื่อย ๆ แบบนี้ก็พอมีหวังนะ

com ja
18th August 2012, 13:55
ผมว่าอยู่ที่เขาจะเลือกเพือนแบบไหนมากกว่านะครับ เพราะส่วนมากแล้วเพือนจะเป็นคนชักนำนะครับยังไงก็ สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้ ผมอยู่เชียงใหม่นะครับแต่ไม่ค่อยจะรับรู้สถานการภายนอกเท่าไร -.-

LovePiece
18th August 2012, 14:21
ฟังเพลงนี้เลยครับ :music

http://www.youtube.com/watch?v=hmlTq97_sRQ

ballba
18th August 2012, 18:26
ทำใจครับผมยังเคยโดนแยก ตอนที่ผมไปอยู่เมืองนอกเลย

ยังจำได้เสมอ เธอมาส่งผม และยังมอบเพลงนี้ให้กัน

น้ำตาร่วงครับ

http://www.youtube.com/watch?v=bNVxKaPxr6w