PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมทำ ผญ เสียใจครับจะทำไงดี

pangblackarmy
18th August 2012, 21:53
****EDIT****

lnwbot2535
19th August 2012, 01:34
ก็คนที่นายคุยด้วย เค้าชอบนายอะดิ แต่เค้าคิดว่า นายชอบคนชื่อแป้ง ก็เลย เสียใจ หรือ ตัดใจจากนายละมั้ง

HANG-ON
19th August 2012, 01:57
อ่านไปงงไป ป้าง แป้ง เพชร วู้!!! @_@
---------------------------------
ผมก็เข้าใจนะครับ อ่านซ้ำหลายรอบ :sharky

ผมว่า เพชร ชอบคุณป้างอะครับ แต่เขาคิดว่าคุณชอบแป้ง การสนทนากันในแชทก็เหมือนเพชรโกรธคุณด้วย

แต่ดันบอกว่าไม่ได้งอน ไม่ได้โกรธ ไม่ได้เป็นอะไรทั้งนั้น ที่จริงก็งอนคุณนั่นแหละ

ไม่ต้องไปกังวลมากครับ เป็นธรรมดาของผู้หญิงชอบคิดมาก คิดเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน ลองหาโอกาสคุยกันแบบตัวตัว ไม่ต้องแชทกัน นั่งคุยกันตรงๆเลย :thank

Pop_PeR
19th August 2012, 10:44
นี่เเหละ อาการ ผู้หญิงชอบ คุยไปคุยมา คุณก็น่าจะ จับประเด็นได้นี่หน่า เเละอีกอย่าง
คุยกันมาตั้ง 2 เดือนเเหนะ ไม่รู้ว่าคุยกันบ่อยเเค่ไหน เเต่ คนนี้ เขาชอบคุณเเล้วล่ะ

รักสามเศร้า T^T ฮื่อๆ

sarawut787
19th August 2012, 10:52
แต่ผู้หญิงทำให้ผมเสียใจ

Nightz
19th August 2012, 11:08
ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้แหละครับ มีอะไรไม่ค่อยชอบพูดตรงๆ

เขาคงเริ่มชอบคุณแล้วล่ะ ตอนนี้ก็คงเซ็งเรื่องแป้งเฉยๆ

แล้วคุณได้คิดอะไรกับ เพชร รึป่าว เพราะถ้าไม่คิดก็อย่าไปให้ความหวังนะ

เดี๋ยวผู้หญิงจะเสียใจ พยายามปรับความเข้าใจกันเอา

แต่ถ้าคุณชอบ ก็จีบเลยครับ 55

Pop_PeR
19th August 2012, 19:49
ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้แหละครับ มีอะไรไม่ค่อยชอบพูดตรงๆ

เขาคงเริ่มชอบคุณแล้วล่ะ ตอนนี้ก็คงเซ็งเรื่องแป้งเฉยๆ

แล้วคุณได้คิดอะไรกับ เพชร รึป่าว เพราะถ้าไม่คิดก็อย่าไปให้ความหวังนะ

เดี๋ยวผู้หญิงจะเสียใจ พยายามปรับความเข้าใจกันเอา

แต่ถ้าคุณชอบ ก็จีบเลยครับ 55

ใช่ ผู้หญิงเวลามีอะไร จะไม่พูดอะไรตรงๆ มันจะบอกว่า ไม่มีอะไร
เเต่พอ ถึงเวลา ผู้หญิงจะ ปรี๊ดด ด เเตกครับ ถ้าคุณไม่ชอบเธอ อย่าให้ความหวัง