PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครก็ได้ช่วยผมทีครับมีปัญหากับการLogin stem คับ T^T

gamehunter
18th August 2012, 23:23
คือว่าผมจะล็อคอินเข้าสตีมอะคับแต่ ถ้าเรามาล็อคอินกับคอมเครื่องใหม่มันจะต้องใช้รหัสที่เขาส่งมาทางอีเมลมาปลดล็อคใช่ไหมละคับแบบจำพวกรหัสยืนยันที่ส่งมาทางอีเมลอะคับแต่ติด
ปัญหาคือว่าอีเมลผมโดนบล็อคไปแล้วอ่าผมเอารหัสที่สตีมส่งมาให้ก็ไม่ได้หาทางกู้อีเมลที่โดนบล็อคก็ไม่ได้ใครพอจะมีวิธีเอารหัสนั้นมาด้วยวิธีอื่นไหมอะคับแล้วสตีมอะคับมันสามาตรโอนเกมจากไอดีหนึ่งไปให้อีกไอดีหนึ่งไหมอะคับหรือวิธีเปลี่ยอีเมลอะคับเพราะอีเมลเก่าผมใช้ไม่ได้แล้ว ช่วยทีนะคับผมเสียดายเกมที่พึ่งซื้อมาอ่าเล่นได้แปปเดียวเอง T^T

MeMBeR
19th August 2012, 00:30
ท่าจะไม่มีนะครับ ถ้ามีแบบนั้นโดนแฮกกันทั่วเลยอะ
หรือไม่ก็ลองติดต่อ Support ของ Steam ดู

gamehunter
19th August 2012, 01:30
ไม่นะะะ แล้วเกมที่ผมซื้อไว้อ่าๆทำไงดีๆ

RlucksN
19th August 2012, 03:09
สตีมมันโอนเกมไม่ได้ครับถ้าเราเล่นไปแล้ว แต่พวกgiftคงไม่เหลือ

แจ้ง steam support ไปก็โอเคแล้วครับ ได้คืนแน่ถ้าโดนแฮค

lastyseal
19th August 2012, 06:10
ก้ต้องล็อกอินเข้าไอดีให้ได้ก่อนอ่ะครับถึงจะเปลี่ยน E-mail ได้