PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Sims 3 Outdoor Living Stuff โหลดมา 4.59 GB แต่ลงเสร็จมีเพียง 200 MB เล่นได้ด้วย มันหมายความว่าไงครับ

[::BlueFox::]
12th August 2011, 18:19
ตามหัวข้อแหละครับ งงมากเลย โหลดมาตั้ง 4 กิก แต่พอลง เหลือแค่ 200เมก แล้วที่เหลือ หายไปไหนหมด

ใครรู้ ช่วยอธิบายที่ครับ อึดอัดใจมาก (ของก็มีนิดเดียว ไม่สมกับที่โหลดมาตั้ง 4 กิก)

เกมส์ที่โหลดมาเเบบ rip หรือปล่าวครับ

ปล.ทำไม่เล่น 7in 1 ล่ะครับ เยอะดี

เกมที่โหลดมา เป็น FULL พอดีผมโหลดมาเกือบทุกภาค ยกเว้นภาค fast land ผมว่าภาคภาษาไทย มันแปลกๆ

ตัวหนังสือไม่สวยน่ะ มันเหมือน Mods ยังไงไม่รู้ เลยเล่นแบบ แท้ ดีกว่า - -*

Nut_crazyboy
12th August 2011, 18:31
เกมส์ที่โหลดมาเเบบ rip หรือปล่าวครับ

ปล.ทำไม่เล่น 7in 1 ล่ะครับ เยอะดี

rujira
12th August 2011, 21:00
thank นร๊

ขอบจายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก