PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น DIABLO II STARTER EDITION เข้าเกมทีไรต้องเปลี่ยนพาส ตลอด ใครรู้วิธีเเก้ไหมครับ

wriy9oN
19th August 2012, 17:56
ลองโหลดมาเล่นดูครับ พอเข้า server ได้ ขั้นตอนที่สอง ติดเปลี่ยนพาสทุกครั้งเลย
กะจะซื้อเเท้เเต่ตอนนี้เริ่มเซ็งเเล้ว ใครมีวิธีเเก้ไหมครับ ผมกะจะไปซื้อตัวป้องกันเเฮ็ก เเล้วมันจะต้องเปลี่ยนพาสอีกไหมครับ
เซงมากๆตอนนี้ ใครมีอะไรเเนะนำสำหรับเกมนี้ หรือ อย่างอื่นช่วยมาบอกกันเยอะไเลยนะครับ ขอบคุณครับ

gametoon
19th August 2012, 21:46
ลองโหลดมาเล่นดูครับ พอเข้า server ได้ ขั้นตอนที่สอง ติดเปลี่ยนพาสทุกครั้งเลย
กะจะซื้อเเท้เเต่ตอนนี้เริ่มเซ็งเเล้ว ใครมีวิธีเเก้ไหมครับ ผมกะจะไปซื้อตัวป้องกันเเฮ็ก เเล้วมันจะต้องเปลี่ยนพาสอีกไหมครับ
เซงมากๆตอนนี้ ใครมีอะไรเเนะนำสำหรับเกมนี้ หรือ อย่างอื่นช่วยมาบอกกันเยอะไเลยนะครับ ขอบคุณครับ

นี่หมายถึง Diablo 3 สินะ
แล้วที่ว่าติดพาสทุกครั้งนี่คืออะไรหว่า? หมายถึงมันเรียกหน้าต่างที่ให่ยืนยันผ่านทาง sms หรือคำถามกันลืมหรือป่าว?
คำถามนี้จะขึ้นที่ทุกครั้งเรา login จากเครื่องใหม่ หรือ ip สาธารณะ มันจะขึ้นให้ยืนยันทุกครั้ง
ส่วนถ้าใส่รหัสผิดบ่อยๆ ไอดีจะโดนล๊อค ซึ่งเรา login เข้าไปปลดรหัสได้ครับ

nonred
19th August 2012, 22:27
ถ้าใส่ e-mail สำหรับผู้ปกครองยืนยันด้วยล่ะก็ ต้องใช้เมลอันนั้นยืนยันก่อนอะครับ

อธิบายง่ายๆก็: ตอนสมัครมีให้ใส่ เมลตัวเอง แล้วฏ้ เมลผู้ปกครอง เราต้องไปยืนยันทั้ง2เมลนะครับ