PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : DayZ / The WarZ / Torchlight II เกมส์ไหนมาก่อน

DeMIGoD
19th August 2012, 18:18
ใครพอจะรู้บ้างครับ ว่า DayZ / The WarZ / Torchlight II เกมส์ไหนมาก่อน
คือตอนนี้มีเกมที่จะอยู่ แล้ว คือ Torchlight II ส่วนอีก 2 เกมส์ต้องดู Gameplay ดูก่อนว่าอันไหนน่าเล่นกว่ากัน (ส่วนตัวเล็ง The WayZ อยู่)
คือตอนนี้มีเงินอยู่ กำลังจะซื้อ Torchlight II แล้วค่อยลองอีก 2 เกมศ แต่ กลัว ซื้อ Torchlight II มาแล้ว เกมส์ยังไม่ออกขาย แล้วอีก 2 เกมส์จะขายก่อน
แล้วไม่มีเงินซื้อเกมส์อะครับ
ใครรู้ลายละเอียดช่วยบอกทีนะ จะได้ตัดสินใจว่าซื้อ Torchlight II เลย หรอเก็บตังไว้ก่อนดี

MeMBeR
19th August 2012, 18:21
คิดว่า Torchlight II > WarZ > DayZ
เป็นผม ผมรอดู Game Play ก่อน

thetopzrr
19th August 2012, 18:37
war z ก่อนเลยท่าน 5555