PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฝันร้ายฝันแบบ งงๆ ด้วย

ExclusiveKung
19th August 2012, 22:00
ขอพูดก่อนเลยว่าฝันแบบนี้จริงๆครับ ! มั่นใจมากๆ ! ว่าตนเองฝัน(ความจริงตื่นตั้งแต่ห้าโมงแล้วละแต่เพิ่งมาเล่าไม่รู้เป็นอะไรเข้า JKG แล้วค้าง)

:sweat คือเกี่ยวกับคนใน JKG ด้วยนะผมก็ยัง งงๆ มันมาอยู่ในฝันตูได้ไงฟะ ไม่เคยมีหัวนึกคิดถึงคนคนนี้เลยในหัว :sweat

หลายคนน่าจะรู้จักนะครับเขาเป็นอาสา ชื่อพี่ภูมิประจำหมวดนี้แหละครับ(มั้งนะ) ผมมั่นใจเลยเขามาตั้งกระทู้ว่า แม่เขากับแฟนเขาโดนมาเฟียลวงไปฆ่า

แล้วเอาศพไปทิ้งแม่น้ำ จำได้ว่าในฝันเป็นข่าวหน้าหนึ่งเลยครับ ! ดังมาก(มีแค่นี้ละครับเกี่ยวกับเค้า)จากนั้นภาพก็สับเข้ามาผมนั่งเล่นคอมในห้องแม่ !

แล้วน้องสาว(ลูกพี่ลูกน้อง)เดินเข้ามาบอกว่าเล่นนานแล้วขอเล่นบ้างเอามาเลยๆซึ่งมันก้บอกว่ามันเป็นคนออกค่าถ่าน !(อ่ะไรว้าคอมใช้ถ่านด้วยอ๋อ)

ทำไมไม่รู้ตอนนั้นผมมองไปที่นาฬิกา(นาฬิกานั้นในฝันผมโขมยของน้องมา)แต่น้องมันไม่รู้มันจะเอาถ่านในนาฬิกา(เอ้า !!!)ผมก็แย่งกับมันจับมัน DDT ด้วย

ตามสเต็ปมวยป้ำเลยครับ จับฟาดถีบกระเด็นออกไปข้างนอกโหยเท่สุดๆผมเอาแรงมาจากไหนไม่รู้ แล้วมันก็ไปฟ้องแม่ผม

จู่ๆเพื่อนฝรั่งในสตีมผมก็มากับแม่เห้ย !!! มาได้ไง(คือตอนนั้นในฝันความคิดผมในฝันคือมันมาจากไหนไม่รู้ว่านั่นคือเพื่อนคนฝรั่งเดียวกับในสตีมผม)

มันก็เดินข้างๆแม่มายืนดูแม่ก็ด่ามาไม่เกี่ยวกับเรื่องที่ทำเลยสรุปจบลงด้วยเรื่องถ่าน ผมก็บอกไปว่าแค่ถ่านเอง ! แกบอกถ่านก้อนละตั้ง1บาท (- - เอ้า)5ก้อนตั้ง5บาท

จะตัดแม่ตัดลูกกันเพราะเงินห้าบาท ผมโดนไล่ออกมานอนตรงโรงจอดรถโดนไล่มานอนนอกบ้านเอาวะผมไม่สนใจเสียบปลั๊กใส่คอม

ฝุ่นขี้โคลนเต็มพื้นผมนั่งเล่นคอมปกติ เพื่อนฝรั่งผมก็ยืนพิงเสานิ่งๆ (ต้องบอกก่อนเลยว่าสภาพคือมีรอยล้อรถที่ติดโคลนมีฝุ่นเกาะเสาร์สกปรกแต่ผมกลับเอาโต๊ะวางคอมวางแล้วเสียงปลั๊กเล่นเฉ๊ย)

จากนั้นผมก็ตื่นขึ้นมาสภาพตอนตื่นคือยุ่งไปหมดที่นอนกระจุยกระจายลองดูนาฬิกาแล้วนับเวลา(เป็นเรื่องสำคัญมากอยากรู้มากว่าเราหลับไปกี่ชั่วโมง)สรุปหลับไป 14ชั่วโมง O_O

ปล.นี่เรื่องจริงไม่มีการตกแต่งไดๆ ! และคุณพี่ภูมิอาสากู้ภัยผมก็ไม่รู้จักเขาเขาก็ไม่รู้จักผม แล้วมาโผล่ในฝันผมได้ไง(หลายคนเรียกเขาว่าภูมินะใช่รึเปล่านะแต่มั่นใจว่าเขาเป็นอาสาสิงห์อยู่ที่ JKG)

Jerryboyz57
19th August 2012, 22:06
ฮาว่ะ อะไรวะนั่น ฮ่าๆ

ballba
19th August 2012, 22:07
ถูกต้องแล้วครับ ผมชื่อภูมิ และก็อยู่ประจำที่หมวดนี้

การฝันถึงใครนี่ ผมเชื่อว่า ไม่จำเป็นต้องรู้จักใครหรอก

แต่เราอาจจะเคยเห็นภาพเขามา เห็นผ่านๆตามาบ้าง

เราก็ยังจะพอจำได้อยู่นะครับ

เช่น ถ้าผมลงรูปอีกคนมาแล้ว นายก็จะฝันเห็น ผมในอีกคนนึง

มีหลายคนเหมือนกัน ไม่ใช่แค่นายหรอก

ที่อยู่ดีๆก็ฝันเห็นผม ^ ^

ภาพผม ผมก็ไม่รู้หรอก ติดตาใคร หรือไปหลอนใคร บ้าง 55 :sweat

แต่ผมเชื่อว่า ถ้าใครหลายๆคนเห็น ผมในบอร์ดแล้ว

ถึงจะออกจากเว็ปปิดคอม เข้านอน ก็ยังพอจำหน้าผมได้อยู่แน่นอนครับ

บางคนฝันเห็นผมเป็นโจรด้วยซ้ำ 5555 +

ใครไม่รู้จำไม่ได้

patricklevy
19th August 2012, 22:12
ซวยซ้ำซวยซ้อนมั้ยนั่น 555+

kanjanachai
19th August 2012, 22:33
เนื้อเรื่องเข้มข้นมาก สุดท้ายจบแบบ งงๆๆ