PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนวนำเกมส์แนว Action ฟันๆ ลุยๆ หน่อยครับ

ace_killer21
12th August 2011, 19:58
ตามหัวข้อเลยครับกำลังหาแนวนี้เล่น

ป.ล รีบเขียนชื่อกระทู้ผิดครับ :sweat

oI3lacKLisTo
12th August 2011, 20:38
Devil May Cry
Darksider
God of war
Assassin Creed (ก็แอ็คชั่นแต่ไม่ลุยมาก)
Prototype
X-Men Origin : Wolverine
Batman (อันนี้ต่อยหนักแน่นมันส์)
Star War : The Force unleashed 1-2
First templar
Prince Of Persia (แนะนำให้เล่นทุกภาค)
Dynasty Warriors 6
Blade of darkness
ALICE : MADNESS RETURNS
X-Blades

จำได้แค่นี้ ที่บอกมามีใน PC หมด พลาดเกมส์ไรไปขออภัย

FreedomBlood
12th August 2011, 22:17
เดี๊ยวนี้มาเล่นแอคชั่นแล้วหรอ นึกว่าเล่นแต่RPG :gamer แนะนำเกมออนไลท์แทนล่ะกันเพราะคาดว่า จขกท คงเล่นมาเกือบหมดแล้วล่ะเกมแอคชั่นที่ขเางบนว่ามา เกมนี้เลย Vindictus Action RPG มีอยู๋2เซิฟจีนกะเมกา (ผมเล่นเมกา)อยากเล่นก็ลองหาข้อมูลเอาครับในเวบนี้มีบอกอยู่

RapG-unit
12th August 2011, 23:47
Devil May Cry
Darksider
God of war
Assassin Creed (ก็แอ็คชั่นแต่ไม่ลุยมาก)
Prototype
X-Men Origin : Wolverine
Batman (อันนี้ต่อยหนักแน่นมันส์)
Star War : The Force unleashed 1-2
First templar
Prince Of Persia (แนะนำให้เล่นทุกภาค)
Dynasty Warriors 6
Blade of darkness
ALICE : MADNESS RETURNS
X-Blades

จำได้แค่นี้ ที่บอกมามีใน PC หมด พลาดเกมส์ไรไปขออภัย
NINJA BLADE
แถมให้อีกเกมน้ะครับ
หรือไม่ก็นี้ครับเกมเก่า ๆ ของไทย ครับ

กระบี่ ผีเสื้อ ดาวตก ฟันแหลกแน่นอน >0<:gamer:gamer:gamer:gamer

ace_killer21
12th August 2011, 23:59
ขอบคุณครับที่คน

ฟัน ๆ นี่มันสื่อได้หลายถ้า จขกท ไม่เติม Action ไอ่ ฟันๆ นี่คงจะฟันแบบนั้น
ว่าแต่ท่าน oI3lacKLisTo ลืมเกมนี้ไปได้ไงหว่า
Shadow Of Colossus ครับ ใครมี PS2 แต่ไม่เคยเล่นเกมนี้ก็ไม่รู้จะพูดยังไงล่ะ
http://ps2.ign.com/objects/490/490849.html
คุณคิดยังไง กับ คะแนน 9.7 คะแนน ล่ะ
เคยเล่นอยู่ครับเล่นยากพอสมควร

ImportantGameReview
13th August 2011, 04:03
ฟัน ๆ นี่มันสื่อได้หลายถ้า จขกท ไม่เติม Action ไอ่ ฟันๆ นี่คงจะฟันแบบนั้น
ว่าแต่ท่าน oI3lacKLisTo ลืมเกมนี้ไปได้ไงหว่า
Shadow Of Colossus ครับ ใครมี PS2 แต่ไม่เคยเล่นเกมนี้ก็ไม่รู้จะพูดยังไงล่ะ
http://ps2.ign.com/objects/490/490849.html
คุณคิดยังไง กับ คะแนน 9.7 คะแนน ล่ะ