PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น Naruto Storm Generation โหมด Survival จบมั่งครับ

hisawahiroki
21st August 2012, 13:30
ผมเล่นถึงอันสุดท้าย Ultimate Survival แล้วมีมันมีเรื่อยๆไม่จบ สู้ไป 46 คนจนแพ้ คิซาเมะ (ได้ด้วยตั้งแต่ชนะได้ 10คน) ตามความคิดผมคือมันสู้ไปเรื่อยๆ

จนครบตัวละครในเกม 60 กว่าๆตัวรึป่าวครับ ขี้เกียจเล่นต่อล่ะเล่นมา 46 คนละแพ้ ท้อเลย

:ask ถ้าสู้ครบ 60 กว่าตัวแล้วมันได้ถ้วยลับอะไรรึป่าวครับ?

eshijojiken
23rd August 2012, 13:33
ไม่มีแล้วครับ เพราะ ที่ผมดูจาก ที่เก็บแต้มแล้ว ในโหมด Ultimate Survival แค่สู้ให้ชนะ 10 ตัว ก็ได้ถ้วยแล้ว ไม่มีอะไรเพิ่มเติมอีกแล้วครับ