PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Sleeping Dogs ถามเรื่องการสะเดาะประตู

Deathbringer
22nd August 2012, 18:04
คือผมสะเดาะไม่ได้อะ เลื่อนขึ้นไปจนมันเป็นสีเขียวละ มันก็รูปเมาส์ขึ้นให้กดคลิกซ้าย ก็กดไปก็ไม่มีไรเกิดขึ้น :sweat

หรือมันต้องทำยังไงหรอ หรือผมโดนบัคกิน - -

Azllen
22nd August 2012, 18:09
กดลูกศร ขึ้น แล้วกด ลูกศร ซ้าย ครับ (เหมือนจะเป็นบัค)

* เหมือน crack ตัวใหม่จะออกมาแก้แล้วนะครับ พึ่งออกสดๆ ไม่แน่ใจนะ ว่ามันแก้ในส่วนนี้รึปล่าว

bankvocal
22nd August 2012, 18:12
กด W แล้วพอหลอดมันเป็นสีเขียวๆ ก็กดลูกศร ซ้าย ทำไปเรื่อยๆ จนครบครับ จังหวะ ดีๆ รอบเดียวก็ได้ละ