PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คำถามเกี่ยวกับ darksider 2 ใครจบหลายรอบแล้วช้วยหน่อยครับ

phantomdevil
23rd August 2012, 13:57
ถามเรื่อง การNew Game+ แบบNightmare คือ แบบว่าตอนรอบแรกเล่นแบบ normal แต่New Game+ แบบNightmare ไม่ได้ อย่างงั้นรอบ2 ผมต้องเล่น ในระดับความยากก่อนระดับNightmare ให้จบก่อน แล้วรอบที่3 ผมจะ แต่New Game+ ระดับNightmare ได้ไหมครับ สงสัย หรือว่าต้องkeyเกมส์เริ่ม lv.1ใหม่ สงสัยมากครับ เสียดายของ เงิน เหรียญ ที่สะสมมา ไม่อยากที่ต้องเริ่ม lv.1 ใหม่ครับ ใครจบหลายรอบตอบหน่อยครับ