PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอาโน๊ตบุ๊ตไปฆ่าไวรัสแล้วเล่นเกมไม่ได้

earthza7541
23rd August 2012, 20:44
พอเอาไปฆ่าไวรัสแล้วเค้าลงโปรแกรมให้ใหม่แล้วเล่นอยู่ดีๆภาพหน้าจอเปลี่ยนเป็นสีดำเล่นเกมก็ไม่ได้ด้วย กดปิดtouch padก็ไม่ได้อยากรู้ว่าทางร้านเค้าไปทำอะไรโน๊ตบุ๊คผมหรือป่าวครับ

chikuva
24th August 2012, 08:29
ลงไดร์เวอร์ให้ครบครับ
แล้วก็ลงเกมส์ใหม่ด้วย
รวมทั้งลงไฟล์สำครัญๆที่ต้องใช้เล่นเกมส์ด้วยครับ

lnwbussa02
24th August 2012, 08:38
ลงไดร์เวอร์ให้ครบครับ
แล้วก็ลงเกมส์ใหม่ด้วย
รวมทั้งลงไฟล์สำครัญๆที่ต้องใช้เล่นเกมส์ด้วยครับ
ตามนั้นครับ แต่ของ ผม ใช้ลง DirectX กับ .dll บางตัว ที่เกมมันเด้งว่าไม่มีอะครับ
แต่บางเกมต้อง ลงใหม่ เพราะ ไฟล์บางตัวอาจถูกลบไปพร้อมกับต้อนแสกนไวรัสครับ