PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณชอบตัวละครใดใน gta มากที่สุด (รวมโลกยุค 80 ด้วย)

gsp
23rd August 2012, 22:28
ตอบกระเเส gta v กันหน่อย

luis lopez (gta episode from liberty city)
niko bellic (gta iv)
johny klebitz (gta iv episod froem liberty city)
john marton (red dead redemption)
playboyx (gta iv)
tenpenny (gta san)
carl johnson (gta san)
tommy vercetti (gta vice city)
lance vic vance (gta vice city)
อื่นๆ

พอดีได้เเค่ 10 ช่องมั้ง ลองนึกดูละกัน
สำหรับผมก็น่าจะเป็น john marton จาก redemption อะนะ
มันยังมีส่วนดีบ้าง เหมือนเราเล่นตัวเอกในบั้นปลายชีวิต เพราะตัวเกมส์ไม่ได้กล่าววถึงชีวิตตอนที่ john เป็นพวกกองโจรเลย ซึ้งๆ

gsp
24th August 2012, 17:27
niko bellic มากสุดเเฮะ

RlucksN
24th August 2012, 18:02
niko bellic มากสุดและ ชีวิตพี่แกโครตรันทด ขนาดเล่นจบแล้วยังน่าสงสารเลย

CJ ก็พอๆกันแต่ตอนจบก็ยังดูสดใสกว่าอะนะ

ทำไมในตัวเลือกไม่มี claude speed ละ ตัวเอกภาค 2 กับ 3

gsp
24th August 2012, 23:28
niko bellic มากสุดและ ชีวิตพี่แกโครตรันทด ขนาดเล่นจบแล้วยังน่าสงสารเลย

CJ ก็พอๆกันแต่ตอนจบก็ยังดูสดใสกว่าอะนะ

ทำไมในตัวเลือกไม่มี claude speed ละ ตัวเอกภาค 2 กับ 3
พอดีในตัวเลือกมีไม่พอครับ
ผมก็ชอบนะ niko รองลงมาจาก john marton
niko เสียอย่างเดียว มันชอบพูดกวนตีนตลอดทั้งเกมส์เลย 555+

gsp
24th August 2012, 23:29
ส่วน tenpenny นี่มีเเต่คนเกลียดสินะ 555+
(สมควร)