PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อย

nero123
13th August 2011, 00:29
anime ที่เราดูกันอยู่เค้าใช้โปรเเกรมอะไรครับ

PeaceterZero
13th August 2011, 00:40
-*-
Adobe Illustrator
After Effects
Flash
Toon Boom Studio
photoshop
Sai
Corel Painter
Sony Vegas
paja(ของญี่ปุ่นเขาเอง)
Anime Studio
เยอะแยะ จำไม่ไหว
คือมันขึ้นอยู่กับคนสร้างนะ Flash กับ PS ก็ได้แล้วละ แต่เขาใช้โปรแกรมมืออาชีพกันละนะ *-*Corel Painter Toon Boom Studio
ตัวดี แดกคอมเป็นอาหารอีก -*-

FreedomBlood
13th August 2011, 01:10
-*-
Adobe Illustrator
After Effects
Flash
Toon Boom Studio
photoshop
Sai
Corel Painter
Sony Vegas
paja(ของญี่ปุ่นเขาเอง)
Anime Studio
เยอะแยะ จำไม่ไหว
คือมันขึ้นอยู่กับคนสร้างนะ Flash กับ PS ก็ได้แล้วละ แต่เขาใช้โปรแกรมมืออาชีพกันละนะ *-*Corel Painter Toon Boom Studio
ตัวดี แดกคอมเป็นอาหารอีก -*-

อะไรของเอ็งไอพีท เค้าถามโปรแกรมที่ไว้ดูอนิเมะ
ที่แนะนำก็
KMplayer
VLC Mediaplayer
ผมดูแค่2อันเนี้ย

ray
13th August 2011, 04:08
anime ที่เราดูกันอยู่เค้าใช้โปรเเกรมอะไรครับ

โปรแกรมที่ สตูอนิเมะทำ หรือ โปรแกรมที่เราใช้ดู อนิเมะ ครับ ...

menoskun
13th August 2011, 07:29
อะไรของเอ็งไอพีท เค้าถามโปรแกรมที่ไว้ดูอนิเมะ
ที่แนะนำก็
KMplayer
VLC Mediaplayer
ผมดูแค่2อันเนี้ย

อะไรภูมิ เค้าถามโปรเเกรมที่ใช้ทำ อนิเมไม่ใช่หรอ "anime ที่เราดูกันอยู่เค้าใช้โปรเเกรมอะไรครับ" เนี่ย

FreedomBlood
13th August 2011, 07:45
อะไรภูมิ เค้าถามโปรเเกรมที่ใช้ทำ อนิเมไม่ใช่หรอ "anime ที่เราดูกันอยู่เค้าใช้โปรเเกรมอะไรครับ" เนี่ย
"anime ที่เราดูกันอยู่เค้าใช้โปรเเกรมอะไรดูครับ "แบบนี้ต่างหาก