PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Modern Warfare 2 Online alterIWnet ขึ้นอย่างนี้ครับ errer client command overflow แก้ยังไงครับ

siri
13th August 2011, 01:33
พึ่งเป็นมา 2 -3 วันนี้นะครับ เล่นได้ซัก 10 นาทีแล้ว มันค้างครับ ขยับไม่ได้ ปล่อยไว้มันขึ้นอย่างนี้ครับ

errer client command overflow ต้องออกจากห้องแล้วเข้าใหม่ถึงจะเล่นต่อได้ครับ

ช่วยหน่อยครับ...ขอบคุณมากครับ

:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

DavidNassau
13th August 2011, 01:54
เจ้าของ aiw ตอบกลับครับ

You're likely using third party programs.

I used to get these while testing hacks in private match.

--------------------------------------------------------

ประมาณว่ามีโปรแกรมเปิดซ้อนอ่ะนะ

ลองปิดๆ ดูครับ

siri
13th August 2011, 02:37
หรือว่าผมเอาเกมไปลงในโน๊ตบุคอีกตัวหนึ่ง แล้วเอาเซฟเก่า players ที่เล่นใน pc
ไปลงด้วย มันเลยขึ้นแบบนี้หรือครับ..
แล้วมันจะแก้ยังไงได้มั้งครับ ใน pc ผมลบแล้วลงใหม่เล่นใหม่หมด มันก็ยังเป็นครับ
ใครรู้ช่วยแก้ทีครับ...ขอบคุณมากครับ

alquaz
27th October 2011, 08:40
เอ้่อ ผมก็เป็น เซงมาก 8 นาทีแล้วหลุด กำลังจะสอย ๆเลย T^T มันมีวิธีแก้มั้ยน้า

ผู้รุ้ช่วยตอบหน่อยสิคับ :pleasantry

Cpt.Price
27th October 2011, 11:52
NET True ทำใจครับ