PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dark soul มันซ่อมอาวุธที่ไหนครับ

SlimZ
26th August 2012, 19:59
พอดีเล่นมา ฆ่าบอสไป 2 ตัว เล่นไปจนถึงบอสหมูป่าเกราะเหล็กแล้ว แต่ดาบมันดันหักอ่ะครับ ตีมอนไม่เข้าเลย พ่อค้าก้อยู่ตรงที่มังกรพาเรามาทิ้ง พึ่งหัดเล่นอ่ะครับ ไม่ได้ซื้อไรมาจากพ่อค้าเลย จะซ่อมยังไงดีครับ มีอาวุธแค่อันเดียวด้วย อาวุธหายากมากครับ โอกาสดรอปจากมอนน้อยมากเลยครับ ยากจริงๆเกมนี้ คงไม่ต้องวิ่งกลับไปที่จุดแรกนะครับ ไม่งั้นคงจะ new game ใหม่ดีกว่า 55555