PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับเล่นเกมส์ sleeping dog ไม่ผ่านครับ

muzanarak
26th August 2012, 21:51
ไม่เเน่ใจว่าเป็นบัคหรือปล่าวอ่ะครับ ภารกิจที่ให้ไปติดเครื่องดักฟัง มันไขประตูไม่ได้อ่ะครับ ช่วยผมหน่อยนะๆ

gsp
26th August 2012, 21:53
อีกเเละ น่าจะค้นหากระทู้อื่นๆ มาอ่านบ้างนะ
กดลูกษร ซ้ายเพื่อไขครับ มันบัค (เท่าที่ทราบคนอิมพอร์ตปุ่มมันไปกดผิด จาก เมาส์ซ้ายกลายเป็น numleft)

muzanarak
26th August 2012, 21:59
อีกเเละ น่าจะค้นหากระทู้อื่นๆ มาอ่านบ้างนะ
กดลูกษร ซ้ายเพื่อไขครับ มันบัค (เท่าที่ทราบคนอิมพอร์ตปุ่มมันไปกดผิด จาก เมาส์ซ้ายกลายเป็น numleft) ขอบคุณนะครับ