PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเกมSleeping Dogsตรงโล่จุดฟ้าอ่อน

benzjitpanu
27th August 2012, 05:17
คืออยากจะถามหน่อยครับ ผมแฮ๊คกล้องที่จุดโล่สีฟ้าอะครับ แล้วกลับมาบ้านกำลังจะล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับอยู่ดีๆเกมมันก็เด้งออกอะครับ แล้วผมก็เลยเข้าใหม่แต่ปัญหาคือจุดสีฟ้าหายไปแล้วครับ

และก็มาดูในทีวีก็ไม่มีให้ล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับแล้วคือผมกลัวว่ามันจะไม่ขึ้นให้แล้วอะครับ แต่จุดอื่นยังมีอยู่นะครับ

แต่จุดที่เกมเด้งตรงนี้ผมหายไปแล้ว จะทำไงได้บ้างเล่นไปเลื่อยๆมันจะกลับมาไหมครับ ทำไงช่วยบอกหน่อยนะครับถ้าไม่ได้ผมจะได้เล่นใหม่

ถึงจะไปไกลพอสมควรแต่ไม่อยากพลาดรายละเอียดสักจุดเลยครับช่วยตอบหน่อยนะครับ

benzjitpanu
27th August 2012, 07:21
ไม่มีใครรู้เลย

parkpoompb
27th August 2012, 18:50
มันมีใหม่ ณ ตรงนั้นแหละครับ ผมสู้มันไม่ได้ ตายไปมันก็ออกมาที่เดิมเรื่อยๆ

cantaloupes
28th August 2012, 05:38
ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่องครับ เพราะมันเป้นภารกิจรอง

thxz
28th August 2012, 05:54
จริงๆแล้วถ้าเรายังไม่ได้แฮคกล้อง มันก็จะกลับมาเรื่อยๆนะครับ แต่รับรองไม่มีผลกับการจบของเกมส์นี้ครับ (จบง่ายไปนิส สำหรับตัวผม)

parkpoompb
28th August 2012, 10:34
ผมยังไม่ จบเลย ขี่รถเก็บเงินกู้อยู่