PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำยังไงให้ไม่เหงา ?????

HOLOGRAM
27th August 2012, 16:57
ก็คือเนื่องจาก แฟนผม(คิดว่านะ) เธอถูกห้ามใช้โทรศัพท์ 1 เดือน ผมคุยกับเธอก็ไม่ได้ เล่น Facebook กับเธอก็เหมือนเธอไม่อยากจะตอบ (อารมณ์ประมาณว่า ''แม้ม ถามอยู่นั้นแหละ ถามอะไรนักหนาว่ะ'') จะไปหาเธอ ก็ไม่รู้เธออยู่ไหนเหมือนกัน (มี 2 สถานที่ มันไกลน่าดู) ก็รู้สึกเหงานะ ก็คือว่า อยากจะหาผู้หญิงคนอื่นมาคุยด้วย (- -'' หามาคุย ) แต่ติดไอ้ตรงที่ว่า เหมือนผมจะไปจีบคนๆนั้นมากกว่า ก็ OK สมมุติผมจะไปขอเบอร์ผู้หญิงคนนึง OK แรกๆก็ดี พอไปสักพักเดี๋ยวผมมีใจให้ แล้วเธอก็มีใจด้วย มันจะแย่เอาการนะ ผมก็ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี (มันเหงาด้วยความรู้สึกครับ ไม่ใช่พวกของนอกกาย คอม JKG อะไรแบบนี้ไม่เกี่ยว) เพื่อน มันก็อยู่ด้วยกันแค่ประมาณ 6 ชม/วัน ซึ่งกับบ้านมา เดี๋ยวก็รู้สึกเหงาอีก อ่ะ OK นะ เหมือนผมรู้สึกว่า ผมต้องการอีกคนน่ะ คือOK คนแรก คนนี้ ผมรอได้นะ แต่มันเหงาอ่ะ ผมไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน ถ้าไปขอเบอร์คนอื่น มันจะเหมือนจีบซะมากกว่า พอจีบติดละ โห้ งอกเลยล่ะ ผมพยายามซื่อสัตย์ กับ ตัวเองนะ แต่มันเหงาว่ะ ผมก็ไม่รู้สินะ .....

แก้ไขอย่างไรดีครับ ????

teerachai212
27th August 2012, 17:03
อิจฉาคนมีแฟน ผมไม่มีไม่เหงากว่าหรอครับ T^T

khewinmin
27th August 2012, 17:32
ผมเหมือนจขกท.เลย ถามห่าไรในface ****ไม่ค่อยอยากจะตอบ
โทรไป****ก็อ้างไม่ว่าง เซ็ง
ผมก็เหงาเหมือนกันหาวิธีแก้อยู่

gigacrach
30th August 2012, 02:32
คนโสดไม่มีคู่ให้คุยก็เหงา คนมีแฟนแล้วแต่ไม่ได้คุยด้วยกันก็เหงา แล้วจะให้ทำยังไงหละเนี้ย :confused:
แต่ผมไม่เหงานะ(ถึงจะโสด) ไม่มีใครก็คุยกับพ่อแม่เอา ไม่ก็เล่นเกม อ่านการ์ตูน ดูหนัง มีอะไรก็ทำไปเรื่อยๆ

H1ghSky
30th August 2012, 17:46
คุยกับผมป่าว 555+
เพื่อนผมเวลามันโดนผีหลอกมันชอบให้โทรไปหา 5555+
ปล เพื่อนผมมันโดนหลอกเกือบทุกวันอะ

vitory456
30th August 2012, 17:51
ใช้เวลาอยู่กับเพื่อนเยอะๆ ครับแล้วจะหายเหงาบอกได้แค่นี้จริงๆ =.=

MonkeyAstro
30th August 2012, 18:26
รุ็สึก เหงาหรือว่ากังวลใจอ่ะครับ เหมือนจะกังวลใจเลยนะครับ ลองหาสิ่งที่ชอบทำดูครับ อย่าไปหมกมุ่นกับมั่น เดียวก็ดีขึ้น

pommaisu
30th August 2012, 18:32
เล่น HON มี เพื่อนคุยครับ หายเหงา

SemIFaIL
30th August 2012, 18:35
เตะบอลกับเพื่อนดิครับ

inwx12345678
30th August 2012, 18:47
ลอง เล่น ว่าวดู ครับ แล้วจะลืมเหงา เลย

O'z NEWBIE IN THE H.H.
1st September 2012, 01:15
เล่นเกมออนไลน์เข้าไปเกรียนแล้วก็ด่ามันมั่วๆซั่วๆครับ :o

zerokoza
1st September 2012, 03:09
ทำตาม เรปบน ผมนี่เเถวบ้านเรียกเกรียน --* คุณมีเชื้อเเบคทีเรียเกรียนอยู่ป่าวเนี่ย

อย่ามาใกล้ผมน่ะ เเค่ทุกวันนี้ผมเกรียนก็พอเเล้ว อย่านะอย่า !!!

เเก้เหงาไปเที่ยวกับเพื่อนกลุ่มใหญ่ ๆ อ่ะสนุกดี ๆ วันหยุดยาวเเบบปิดเทอม ผมไปเเถวเกาะกันบ่อยสนุกดีไปนอนค้างคืนด้วย ไปกัน 5 คนขึ้นอ่ะกำลังมัน