PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซิบ.......แล้วทำไงดี

bobbob
27th August 2012, 18:32
ผมให้เด็กบนรถมันยืมโทรศัพไปฟังเพลงตอนแลกผมไม่ได้คิดอะไร แต่น้องของ คนที่ผมแอบชอบอยู่บนรถมันเข้าไปดูรูปถ่ายแล้วมันก็เจอรูปของ พี่สาวมัน(ผมเอามาจากเฟส)แล้วมันก็เดินมาหาผมแล้วบอกว่านี้ใครเหมือนพี่สาวมันเลย(มันคงรู้และว่านี้รูปพี่สาวมัน)แล้ววันนี้แม่เขามารับ (ก่อนหน้านี้พี่เขารู้แล้วว่าผมแอบชอบเขาอยู๋ตั้งแต่รู้ก็ไม่ได้พูดกันเลย) ผมกลัวน้องพี่เขาไปบอกกับพี่เขา(ผมกลัวว่าจากไม่คุยจะกลายเป็ยเกลียดอะคับ)

assist05
27th August 2012, 18:35
เรื่องแค่นี้ไม่น่าถึงกลับเกลียดกันหรอกมั้งครับ

แค่อาจจะมองหน้ากันไม่ติด เอ้ย ไม่รู้ซิ ไม่เคยเป็นเคสนี้

รอผู้รู้ท่านต่อไป

teerachai212
27th August 2012, 18:38
ฮ่าๆ เรื่องเล็กน้อยแค่รูป คุณก็ไปบอกเค้าตรงๆเลยสิด้านได้อายอด

bobbob
27th August 2012, 18:42
ถ้าเขาว่าผมเป็นพวกโรคจิตละ แล้วเขาก็อาจจะเกลียดผมก็ได้

ViRuS|Benz
27th August 2012, 19:42
Girl : ทำไมต้องเก็บรูปเราไว้ในโทรศัพท์ด้วยล่ะ

Boy : ก็ผมพยายามเก็บไว้ในใจจนเต็มแล้ว ก็เลยแบ่งเอามาใส่ไว้ในโทรศัพท์บ้าางงงงง :heart :blush :heart :blush :heart :blush :heart

Girl : :blush *.*

act12348
27th August 2012, 20:21
ขึนตาม ตามเรป บน ละก็เจอ

Girl: @#$X!#%^&()#$%^& แน่เลย ฮ่าๆ

bobbob
27th August 2012, 20:36
ขึนตาม ตามเรป บน ละก็เจอ

Girl: @#$X!#%^&()#$%^& แน่เลย ฮ่าๆ
พูดได้คำเดียว งง

zerokoza
27th August 2012, 20:47
เเบบนี้ไม่เคยเจอ เคยเเต่มีรุ่นน้องชอบถาม มีเเฟนยัง ผมก็บอกไม่มี ( จริง ๆ ก็ไม่เเน่ใจว่าเเฟนไหม เเค่คุย ๆ เเต่เเฟนเก่าผมก็คุย ๆ อยู่เพื่อนกันเพราะผมไม่คิดอะไรเเล้ว )

...เเต่อันนี้น้องปากโป้ง ก็ฆ่าปิดปากมันไปเลยครับ :yes 5555555 ล้อเล่น
ให้น้องบอกก็ดีน่ะ เเต่ที่เขารู้เเล้วว่าคุณชอบ เเต่เขาไม่คุยมี 3 อย่าง

1.เขิล จนไม่กล้าพูด
2.ไม่ชอบ เเต่ไม่อยากพูดออกมา กลัวคุณเสียใจ
3.มีเเฟนเเล้ว ไม่อยากพูดในเชิงเเบบนู๊นนี่ กลัวเเฟนเขาเข้าใจผิด

เเต่ก็น่าจะสืบ ๆดูก่อนเขามีเเฟนรึยัง ครับหรือเขาปิ๊ง ๆ ใครมั้งไหม เราต้องรู้ข้อมูลเบื้องต้นของคนที่เราจะจีบน่ะ
เช่น พ่อชื่ออะไร เเม่ชื่อไร บ้านอยู่ที่ไหน มีพี่น้องกี่คน มีญาติกี่คน ผ่ายพ่อกี่คนใครบ้าง ฝ่ายเเม่กี่คนใครบ้าง ลูกลุงชื่ออะไร ลูกป้าชื่ออะไร ชื่อนามสกุลตั้งมาจากไหน คิดยังไงถึงตั้ง

ปล. ล้อเล่นรู้เยอะไปล่ะ 5555555555 เอาเเค่ชื่อเขากับเพื่อน ๆ เขานิดหน่อยไว้ถามข้อมูลเอา

ถ้าเขามีเเฟนเเล้ว เเนะนำถึงชอบเขาเเค่ไหนก็อย่าไปเเยกเขาออกจากกัน มันไม่สนุกหรอกครับ ผมเคยลองเเล้วตัวเราเองจะดูเเย่ ซะมากกว่า:sweat
..ถ้าเขาไม่มีเเฟนก็เริ่มเดินเครื่องเต็มกำลังเลยครับ เขายังทำให้เราชอบเขาได้ ทำไมเราจะทำให้เขาชอบเราไมได้ล่ะครับ

kabukiput
27th August 2012, 22:09
ก็พี่ชอบอ่ะ เอาไว้ดูไม่ได้หรอน้องงงง แค่นี้เองครับ จะจีบไม่จีบอีกเรื่อง

atomza07
27th August 2012, 23:00
ถ้าเขาว่าผมเป็นพวกโรคจิตละ แล้วเขาก็อาจจะเกลียดผมก็ได้

แค่รูปเค้าไม่เรียกว่าโรคจิตหรอกครับ....

โรคจิตของจริงต้องผมนี่ :cool:
1.เปิดกระโปร่ง(คนที่ชอบ)แต่ไม่ได้ตั้งใจให้เห็น กกน. (หลังจากนั้นเธอก็ถีบออก)
2.ทำท่าจับ Milk (คนที่ชอบ) แต่ไม่ได้จับ (โดนเตะก่อน)
3.ไปส่องดูน่าอก(คนที่ชอบ) เกือบเห็น(โดนตบกับหยิกก่อน)
4.เดินประชิดเข้าไปที่กำแพง ที่(คนที่ชอบ)ยืนอยู่ แล้วทำท่าจะจูบ (โดนเตะไข่ก่อน)

นี่แหละครับโรคจิต 555
นอกเรื่องล้ะ เรื่องของ จขกท. แค่รูปเค้าไม่ว่าไรหรอกครับ ดีซะอีก ถ้าเค้ามาถามว่าทำไมมีรูปเค้าเราก็บอกกับเค้าไปเลยว่า เราชอบเค้าอ่ะครับ (ถ้าเค้ารู้อ่ะนะ)

gsp
29th August 2012, 17:25
เเอบหลงรักอยู่ข้างเดียว ฮา
ก็ไม่ต้องเเคร์ดิครับ ไม่เเคร์สื่ออะ เวลาคนเขาซื้อถุงยางจะไปหากะหรี่เขาเคยอายกันมั้ยละครับ
ขนาดผม 14 อยากลองดูถุงยางยังพาเพื่อนไปซื้อกันได้เลย

อายไร ดูเเค่นี้ อย่าหึง 555+

teaz-razin
29th August 2012, 17:32
- -* 555555 ผมเองยังมีรูปคนที่ชอบไว้ในเครื่อง แต่ตอนนี้เค้ามีแฟนไปหละ = = (โดนคาบไปกินอีก555) น่าอนาถมาก

neo_boss
29th August 2012, 17:34
Girl : ทำไมต้องเก็บรูปเราไว้ในโทรศัพท์ด้วยล่ะ

Boy : ก็ผมพยายามเก็บไว้ในใจจนเต็มแล้ว ก็เลยแบ่งเอามาใส่ไว้ในโทรศัพท์บ้าางงงงง :heart :blush :heart :blush :heart :blush :heart

ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์:o

aodlnwlnwaod357
29th August 2012, 17:39

แต่ที่จริงด้วย ดูไปด้วย FAP ไปด้วย

nan chao
29th August 2012, 17:45
บอกชอบไปเลยใหนๆก็(น่าจะ)รู้ตัวแล้ว ขืนทำเป็นหลบๆซ่อนๆนั่นแหละเขาจะหาว่าเป็นโรคจิต

topten002
29th August 2012, 18:59

ผมว่าอาจจะโดน .... ได้นะครับ55555