PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dark Souls ตัว game for windows live ไม่โผล่ (แท้)

monmon487
27th August 2012, 19:34
เพื่อนผมซื้อผ่านสตีมมาแล้วโหลดผ่านสตีมโดยตรงรอโหลดเส็จเข้าเกมแล้วก็รอหน้า game for windows live มันก็ไม่เกิดอะไรขึ้น กด Home ก็ไม่โผล่ก็ลองเช็คแล้วว่า game for windows live ได้ลงไปแล้ว แล้วทีนี้เพื่อนผมมันใช้ game for windows live ครั้งแรก ต้องทำเอย่างไรดีครับ ? :sweat

paisun007
27th August 2012, 21:17
ลงในไดร์เดียวกับไดร์ที่เราลงwindowsอ่ะค่ะเช่นลงwindowsไดร์Cก็ลงเกมส์ไดร์C