PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง เรื่องเหมือน ฝัน แล้วสลายไปต่อหน้าต่อตา

bararasza
30th August 2012, 01:56
วันนี้หลังเลิกเรียน ผมก็ เดิน มานั่ง หน้าโรงอาหาร เป็นพื้นที่สูบบุหรี่ กับเพื่อน คนนึง คือผมนั่งดูดบุหรี่ กับเพื่อนกันอยู่ 2คน
แล้วผมก็ไปเห็น แม่นางคนนึง ผมเห็น เธอ นั่งคีบบุหรี่อยู่ในมือ แต่เธอชั่ง สวยเสด็จ เลย น่ารักมาก ขาว หุ่นเป๊ะ ผมก็ โดนอะ! เสียอย่างเดียวดูดบุหรี่ แต่ผมไม่คิดอะไรมาก

ผมก็คุยเล่นกับเพื่อนว่า ชอบว่ะคนนั้น โดนเลยอะ น่ารัก สเป๊กเลย
เพื่อน:โห่สูบบุหรี่เนี่ยนะ
ผม:โท่แล้วไงเราก็ดูดอะจะได้มีคนแชร์บุหรี่ด้วย 555+
เพื่อน:ท่านอย่าไปจริงจังกับผู้หญิงงี้เลย แบบเนี๊ย ไม่ดีหรอก
ผม:โท่แล้วใครบอกผม จริงจังละ 555+ อยากเข้าไปขอเบอร์ว่ะ แต่ไม่กล้า

ผมพูดดังหรือปล่าวไม่รู้นะครับ เธอเหมือนจะรู้ตัว
แล้ว หันมามองทางผม อยู่บ่อยครั้ง จนผมบอกเพื่อนว่า
เห้ย เอ็งดูดิ เค้าหันมามอง บ่อยมากอะ ถ้าเค้ามาขอเบอร์ นะ ให้จริงๆอะ

ฝันเลย เหมือนฝันเลย ฮ่าๆๆ

จนเวลาผ่านไปได้สักพัก ที่เค้าและผมต่างมองกันไปมองกันมา

เค้าก็ลุกขึ้นจากที่นั่ง แล้วเดินดิ่งมาทางผม ผมก็ยังไม่รู้ตัวก็ยังเล่นๆกับเพื่อนเห้ยๆเค้าลุกมาแล้ว เว้ย เค้าต้องเดินมาหา ผมแน่ๆเลย เพื่อนมันก็ มองไป แล้วมันจ้อง ผมก็ เห็นเพื่อนมันจ้อง ผมก็เห้ย เอาแล้ว ลุกมาจริงๆแล้วเดินมาทางผมจริงๆ:eek:

ของจริงๆ จากที่คิดเล่นๆ ผมเตรียมตัวไม่ทันเลย

หันไปอีกที ก็เจอกับคำพูด ที่ทำผมแทบเงิบเลย 555+

เธอพูดว่า พี่คะ ขอโทษคะ(จังหวะนั้นผมลุ้นให้เธอขอเบอร์ 555+)

แต่จริงๆแล้วเธอพูดว่า "รบกวน ต่อบุหรี่ให้หน่อยคะ"

:sweat

เงิบเลย แล้วผมก็สังเกตบริเวณรอบข้างที่มีผู้ชาย ต่างคน ต่างมอง ผมเป็นสายตาเดียว ก็แน่ดิ เธอ สวยเสด็จ ทุกสายตามองผมเป็นตัวประหลาดเลย เพราะอะไร ก็เพราะเธอนั่งอยู่กับผมตั้งไกล แถวนั้น ก็มีคนดูดเยอะแยะ แต่เธอเดินมาให้ผมต่อให้อะ

คำว่าต่อให้นี่คือ ไม่ได้ให้ไฟเธอ แต่ต่อจากปาก ผมเองเลยนะ ผมก็แบบ ตามมุกไม่ทัน กำลังตะลึง เงิบ เขิล เดินเรื่องไม่เป็นเลย ไม่รู้ต้องทำไงต่อ

จนเธอเดินไป
ผมก็นึกขึ้นได้ว่าเห้ยนี่คงเป็นมุข มากกว่าการจะต่อบุหรี่จริงๆ เค้าคงปู ทางให้แต่เราไม่เดินเรื่องต่อเลยอด แน่ๆเลย เพราะแถวนั้นคนก็ดูดกันเยอะแยะแต่เธอเลือกที่จะมาไห้ผมต่อ

โอ้ย ผมเลยนึกเสียดายอยู่จน ตี2 เนี่ย โครตเซ็งเลย

ปล.เรื่องนี้ บอกได้คำเดียวว่า อด!

MilkyNaNa
30th August 2012, 02:12
การสูบบุหรี่ส่งผลเสียต่อสุขภาพของตนเองและคนรอบข้างนะ
http://www.youtube.com/watch?v=1cqAaoyryYw
ไม่ได้จะดราม่าอะไรทั้งนั้น แต่อยากให้ดูคลิปนี้สักนิด ว่าในบุหรี่มีสารพิษอะไร ลองดู

ballba
30th August 2012, 02:14
ยังจำได้ีดีว่านาย คอ คริสมิ้น 555

ผมก็มีเมีย ดูดบุหรี่เหมือนกันหละ

พวกขี้ยา มองยังไง มันก็คือสเน่ห์เพราะเขาจะรับในสิ่งที่เราเป็นและเล่นกับเรา

เป็นธรรมดา ผมก็เป็น

แต่บุหรี่นั้นมันก็ไม่ดีจริงๆแหละ อันนี้ยอมรับ

แต่คนอย่างผม ยอมเสียปอดและตับ เพื่อรักษาหัวใจ ^^

นี้ก็ยังนั่งปื้ด ยกกระดกอยู่เลย 5555

เดี๋ยวซัก 2-3 ชั่วโมงค่อยนอน กำลังได้ฟิล

เด็กมานั่งด้วย นั่งดูดปากไซร้อันอยู่เนี่ย แต่ยังไม่เอา

นี่เมามาโพสนะเนี่ย 5555 :sweat

ผมตายก่อนแล้วค่อยเลิก แล้วก็ในคลิป http://www.youtube.com/watch?v=1cqAaoyryYw ผมว่าคนจริงๆ ต้องดูดเกิน 400 ตัวอีกเยอะถึงจะเท่าที่คนในคลิปต้ม ..... ไอบ้าที่ไหนจะเก่งดูดที่เดียวหมด เล่นบ้องเกือบทุกวันยังแรงไม่ถึงเลย -*-

หมอบอกว่า ดูดวันซอง 10 ปี ตาย นี่คือค่าเฉลี่ยของคนเป็นมะเร็งปอดนะครับ

และที่สำคัญดูด 400 ตัวไม่ขนาดนั้นครับ เพราะปอดจะความสะอาดตัวเอง

ซึ่งเป็นไปไม่ได้ที่คนเรานั้นจะดูดต่อเนื่องกัน และ ไม่พ่นออกเลย

ไม่ได้้เข้าข้างคนดูดบุหรี่นะ

แค่เอาความลับจากหมอ มาบอกเท่านั้นเอง ความรู้มีหาอ่านเอาำได้ครับ

OUTbreaK!!!
30th August 2012, 02:20
ผมตายก่อนแล้วค่อยเลิก แล้วก็ในคลิป http://www.youtube.com/watch?v=1cqAaoyryYw ผมว่าคนจริงๆ ต้องดูดเกิน 400 ตัวอีกเยอะถึงจะเท่าที่คนในคลิปต้ม ..... ไอบ้าที่ไหนจะเก่งดูดที่เดียวหมด เล่นบ้องเกือบทุกวันยังแรงไม่ถึงเลย -*-

bararasza
30th August 2012, 02:32
ยังจำได้ีดีว่านาย คอ คริสมิ้น 555

ฮ่าๆๆ ไม่ไหวและครับ ซองละ 90 เงิบ เลย ตอนนี้ LMแดง แบ่งขาย 20บาทต่อวันละครับT^T

Minecraft
30th August 2012, 02:51
ต่อบุหรี่คืออะไรหรอคับ ถ้าผมคิดไม่ผิดคือใช้บุหรี่ของพี่ จขทก. ที่กำลังสูบเนี่ยให้เค้าสูบหรอคับ :eek::blush [ WARNING : อย่า SPEND ปอดให้กับบุหรี่ SO MUCH :sweat:rofl]

biobobzaa
30th August 2012, 04:14
การสูบบุหรี่ส่งผลเสียต่อสุขภาพของตนเองและคนรอบข้างนะ
http://www.youtube.com/watch?v=1cqAaoyryYw
ไม่ได้จะดราม่าอะไรทั้งนั้น แต่อยากให้ดูคลิปนี้สักนิด ว่าในบุหรี่มีสารพิษอะไร ลองดู

ถึงยังไงๆ การสูบบุหรี่มันก็ไม่ดีต่อสุขภาพอยู่ดี สารพิษจากบุหรี่ไม่รู้กี่ชนิดมันจะค่อยๆสะสมภายในร่างกาย พอถึงจุดๆหนึ่งก็จะแสดงอาการออกมา อย่างเช่น เหนื่อยง่าย หายใจติดขัด หลอดลมอักเสบ ส่วนปอดนี่ไม่ต้องพูดถึง(ไม่รอด) และที่สำคัญคือการสูบบุหรี่ทำให้แก่ไว เสื่อมสมรรถภาพทางเพศได้ ทางที่ดีอย่าไปสูบจะดีกว่า

Pop_PeR
30th August 2012, 06:18
อ่านไปใจเต้นไปก = =
ทำไมไม่ดำเนินเรื่องต่อล๊าาา า า าา า า า 55555555555555555555555555555555555

เเต่ ผู้หญิงสูบบุหรี่ ผมโครตาระเกลียด มันไม่ใช่ สเป็กผมเลย ^ ^"

oniwaga
30th August 2012, 06:33
เมื่อก่อนตอนสูบ ไม่ค่อยเห็นมาขอต่อบุหรี่ ส่วนมากก็ขอไฟ

แต่มีอยู่ครั้งนึง ไปกินเหล้า แล้วพาคนที่กำลังจีบไปด้วย(จีบไม่ติด เธอได้เราแล้วทิ้ง T^T )

เธอบอกอยากลองสูบดู บอกเธอไปว่า ลองจากปากเรามั้ยล่ะ

ท้าไปเธอก็ลองจริง (เราก็กะจะจูบปากให้ดูดดื่ม ****เธอดันไอซะน้ำตาเล็ดเลย)

เอาจริงๆ เลิกก็ดีนะ เลิกมาได้หลายปีละ เวลาดูดบุหรี่เสร็จ จะไปจูบไปหอมใคร ผู้หญิงบางคน ก็ลำบากใจ

MerlinB
30th August 2012, 09:32
ผู้หญิงไรเนี้ยน่ารักจัง อ่อยเราด้วยเขิลแทน -///-