PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วงนี้ทุกท่านเล่นออนไลน์เกมส์ไหนกันบ้างฮะ(PS3)

mokTakuya
30th August 2012, 21:43
คือผมว่าจะซื้อเกมส์มาออนซะหน่อย ช่วงนี้คนที่เล่นGUNDAM EXVSด้วยกันมาเค้าเลิกเล่นกันเกือบหมดแล้ว รู้สึกเหงาๆเล่นอยู่คนเดียว :sweat
เลยว่าจะหาเพื่อนเล่นออนไลน์ซะหน่อย แต่ก็ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้เค้าเล่นออนไลน์เกมส์อะไรกัน เลยมาถามทุกๆท่านนี่แหละครับ

valuimayuka
30th August 2012, 21:46
ผม ก็อยากรู้เหมือนกันเล่น Ghost Recon อยู่คนเดียวเวลไม่ตันกับเค้าสักที เล่นคนเดียวมันเบื่อง่ายเนอะเกมออนไลน์