PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่ามีงานเสริมเล็กๆน้อยๆทางคอมที่คนอายุ15อย่างผมจะทำได้ไหม

Maxthon
31st August 2012, 16:35
คือว่าผมอยากเก็บเงินซื้อการ์ดจอใหม่มากๆ แต่ถ้าผมเก็บเงินด้วยค่าขนมที่ได้ไปรร.วันละ100บาท จะเก็บหลายวันมากๆ ครั้นจะขอพ่อกับแม่ก็ไม่อยากรบกวนท่าน อยากจะทำด้วยตัวเองดูสักครั้ง

ผมอยากรู้ครับว่ามีพวกงานเล็กๆน้อยๆทำอยู่บ้านทำกับคอมเล็กๆน้อยๆรายได้ไม่ต้องมากก็ได้ ที่คนอายุ15อย่างผมพอจะทำได้บ้างครับ

-[Chelsea_FC]-
31st August 2012, 16:39
วันละ 100 เลยหรอครับ สมัยผมอยู่มัธยมผมได้แค่30บาท ยังเก็บตังค์อัพคอมเองได้เลย สู้ๆครับ :yes