PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าผมเอาเครื่องไปอัพเป็น LT.3.0 ที่ร้านผมจะอัพเดท ได้มั้ยครับ ?

qwe11507
31st August 2012, 20:01
ตามหัวกระทู้ครับ คือถ้าผมเอาไปอัพแล้วผมจะเข้า Xbox Live ได้มั้ยครับ ? แล้วเล่นออนไลน์ได้มั้ย ?

joker
31st August 2012, 20:53
:ask ถ้าผมเอาเครื่องไปอัพเป็น LT.3.0 ที่ร้านผมจะอัพเดท ได้มั้ยครับ ?
:answer ได้ครับ

:ask ถ้าผมเอาไปอัพแล้วผมจะเข้า Xbox Live ได้มั้ยครับ ?
:answer หากเครื่องนั้นยังไม่ถูกแบน จะเข้า Xbox Live ได้ครับ

:ask แล้วเล่นออนไลน์ได้มั้ย ?
:answer หากเครื่องนั้นยังไม่ถูกแบน จะสามารถเล่น online ได้ครับ

qwe11507
31st August 2012, 21:37
:ask ถ้าผมเอาเครื่องไปอัพเป็น LT.3.0 ที่ร้านผมจะอัพเดท ได้มั้ยครับ ?
:answer ได้ครับ

:ask ถ้าผมเอาไปอัพแล้วผมจะเข้า Xbox Live ได้มั้ยครับ ?
:answer หากเครื่องนั้นยังไม่ถูกแบน จะเข้า Xbox Live ได้ครับ

:ask แล้วเล่นออนไลน์ได้มั้ย ?
:answer หากเครื่องนั้นยังไม่ถูกแบน จะสามารถเล่น online ได้ครับ

อ๋อครับ ขขอบคุณครับ ^^' เดี๋ยวเก็บตังค์แล้วเดี๋ยวส่งเครื่องไปครับ แล้วค่าจัดส่ง เท่าใหร่หรอครับ ? รวมค่า อะไรทุกอย่างประมาณเท่าใหร่หรอครับ ?

joker
1st September 2012, 14:07
ค่าบริการ 500 บาท ค่าจัดส่ง 200 บาทครับ (รายละเอียดเพิ่มเติม (http://www.jokergameth.com/shop/product_info.php?products_id=594))