PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : I POD เรื่องมาก

_SaBasTaiN_
31st August 2012, 23:50
คือผมอยากลบไฟล์ภาพที่อยู่ใน i pod ของผมอะครับเเต่ผมไม่รู้จะลบยังไงดีปวดหัวมากคือพรุ่งนี่ผมจะเอาไป ร.ร เเต่ดันมีรูปที่ไม่อยากให้คนอื่นเห็นอยู่อะครับขอคำเเนะนำหน่อยครับ:sweat

_SaBasTaiN_
1st September 2012, 00:01
มันช่างเป็นกระทู้ที่เงียบเหงา

Deathbringer
1st September 2012, 00:08
ไปตั้งในหมวด new ดิครับ คึกคักเลย :o

เอาน่า รอไปก่อน ผมเข้าใจความรู้สึกเลย :o กระทู้ผมก็เป็น ผ่านไปวันนึงไม่มีสักเม้น - -*

_SaBasTaiN_
1st September 2012, 00:16
ไปตั้งในหมวด new ดิครับ คึกคักเลย :o

เอาน่า รอไปก่อน ผมเข้าใจความรู้สึกเลย :o กระทู้ผมก็เป็น ผ่านไปวันนึงไม่มีสักเม้น - -*เย้อย่างน้อยก็มีคนเห็นกระทู้ผมมั่งละ:o

ViCtiM 2 Die 4™
1st September 2012, 00:32
ลองลบใน My Computer > เห็นไอคอนไดรฟ์ของ iPod ก็เข้าไปจะเห็นไฟล์รูปก็ลบเลยครับ

ปล. ของผมมี Touch 4 นะ