PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะเรียนอะไรดีคับ

bobbob
1st September 2012, 21:25
ตอนนี้ผม อยู่ ม 3 ผมชอบวิชาสังคมกับพวกการงาน อีกนิดหน่อย ผมจะต่อ ปวช. หรือม4ดีคับ และจบไปจะต่อคณะอะไร (นิติศาสตร์กับรัฐศาสตร์จะดีไหม) แล้วจะไปทำงานทำงานอะไรที่เขาลองรับ ช่วยแนะนำหน่อยคับผม
จะเอาไปคิดดู เพราะอีก3ปีจะเป็นอาเซียนแล้ว เซ็งมากๆ เพราะจะมาช่วงที่ผมจะต่อ มหาลัยพอดี ขอบคุณทุกคำแนะนำคับ

siraiwich2539
1st September 2012, 21:27
บอกตรงๆเรียนอะไรก็ได้ตามที่เราสนในเเละถนัด

อยากทำงานอะไรละบ้างทีจบออกมาก็ไม่ได้ดั่งใจหวังหรอก

พยายามหาตัวเลือกเยอะ