PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามเรื่อง GTO คุณครูพันธ์หายาก หน่อยคับ

teaz-razin
1st September 2012, 23:14
ตามหัวข้อแหละคับ พอดีนึกอยากอ่านขึ้นมา ชาวJKG คนไหนพอมีเว็บอ่านเรื่องนี้บ้างมั้ยคับ ขอเป็นตั้งแต่ต้นจนจบอะคับ
ถ้ามีช่วยกันนำมาโพสให้หน่อยนะคับ ขอขอบคุณอย่างสูงคับ ^ ^ ถ้าไม่มีจริงๆก็ไม่เป็นไรคับ

teerachai212
1st September 2012, 23:16
ไม่มีแล้วครับ ผมลองหาแล้วยังไงก็ไม่เจอครับขนาดหนังสือเก่าๆ
ยังต้องไปหาตามร้านหนังสือเลยครับ หายากมากแต่คุ้มค่าครับเรื่องนี้สนุกมากๆ

teaz-razin
1st September 2012, 23:18
ไม่มีแล้วครับ ผมลองหาแล้วยังไงก็ไม่เจอครับขนาดหนังสือเก่าๆ
ยังต้องไปหาตามร้านหนังสือเลยครับ หายากมากแต่คุ้มค่าครับเรื่องนี้สนุกมากๆ
พอดีไปเจอเล่นแรกเลย ของเพื่อนอะคับ อ่านดูมันน่าสนุกมากๆ เลยอยากอ่านต่อในเน็ทอะคับ 555 แต่ก็ไม่เป็นไรคับ ขอบคุณมากๆ

double6
1st September 2012, 23:41
ร้านเช่ากาตูนดีกว่าครับ ตกเล่มละ 3 4 5 บาทแล้วแต่ร้าน ผมอ่านตั้งแต่ คู่คนลุยเลอะละ สนุกดี

ILoVePaNgYa
1st September 2012, 23:42
ภาคเก่าหาตามร้านเช่าน่าจะมีอยู่ครับ ส่วนถ้าจะซื้อเก็บคงมีแต่ภาค2อ่ะ

ส่วนในเนตผมยังไม่เคยเจอเหมือนกัน เจอแต่แบบอนิเมะกับหนัง

ปล.ตอนนี้เรื่องนี้ถูกเอามาทำใหม่และกำลังฉายที่ญี่ปุ่นอยู่ครับ

teaz-razin
1st September 2012, 23:52
คือผมอ่านเป็นเมะในเว็บอะนะ = = อ่านถึงตอนที่23 แล้วมันก็ไม่มีอีกเลย 555 อยากอ่านต่อมากกกก และขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ