PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตีแผ่เชิงสารคดี(อีกแล้ว) ชีวิต One Nigth Stand 18+

idoggtribe
1st September 2012, 23:35
บทนำ

......ตั้งแต่ผมตั้งกระทู้สารคดีวัฒธรรมการใช้ชีวิตของญี่ปุ่นไปเมื่อกระทู้ที่แล้ว http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=98366 ก็ได้รับเสียงตอบรับเป็นอันดี เหตุนี้ผมเลยเชื่อเลยว่าเพื่อนๆ JKG ก็หื่น
นะเเนี่ย ฮ่าๆ แล้วก็มีเพื่อนๆส่ง pm มาหาผมว่าต้องการสารคดีแนวชีวิตอีกหลายเสียงมากมาย บ้างก็ว่าผมเป็นปรมาจารย์หื่นใน บอร์ดนี้ไปแล้ว ไม่ใช่น๊าเค๊าปล่าววว -..- เอาละมากระทู้นี้ผมจะ บรรยาชีวิตและสังคมจริงของประเทศไทย
ที่มนุษย์ชาติไทยได้รู้มั่งไม่รู้มั่งผมจะมาเจาะลึก ตีแผ่ แหวกวงในไห้เพื่อนๆเองครับ เชิญเสพ (ปล . เนื้อหาล่อแหลม ลบได้เลยและขออภัยหากเกิดข้อผิดพลาดไว้ ณ ที่นี้ด้วย idOggTribe ผู้จัดทำ)

เอาจากประสบการณ์ของผมก่อนนะ

ส่วนมากผมจะเจอสาวๆเหล่านี้ในผับ ตอนแรกผมก็หาจีบสาวในผับทั่วไป กะได้ทีเด็ดหลังเที่ยวเสร็จ แต่ไม่ใช่ไงครับ พวกนี้จะดูง่ายเลย คุยง่ายแต่พวกเธอจะเลือกคุยนะ (ว่ามีตังค์ไหม -..- ) พร้อมจ่ายก็ โอเคไปกันเลย
แต่ผมเคยถามเพื่อนผมที่มันบอกว่าแฟนมันไปขายตัว มันบอกว่าแฟนมันตอบว่า '' ***เอากูฟรีกุไม่ได้อะไร กุมีอะไรกับคนอื่นกูได้เป็นหมื่น '' ผมเงิบเลย -.-
ส่วนรักแท้ในคืนหลวกลวงก็เกิดจากความต้องการของทั้งสองฝ่ายอะแหละครับ ส่วนมากผมไปเที่ยว 80/100 per ผมก็ไปหาสาวนั่นแหละ เอิีกๆ

เจอแบบนี้ไม่เอาก็บ้าแว้วว -..- v

http://mgr.manager.co.th/asp-bin/Image.aspx?ID=2075294

ส่วนตัวผมมีรุ่นพี่ อายุ 30 กว่าแกรวยมากสาวๆ นศ เยอะเลยแกเคยบอกผม ว่า ผู้หญิงพวกนี้ถึงสวย แต่รู้ไหมพวกเธอคิดแค่อย่างเดียวว่า '' ฉันต้องเด่นกว่าใครๆ ไม่ว่าเบื้องหลังฉันทำอะไร '' วัตถุนิยมนั่นเอง ซึ่งผมเองก็เป้นผู้ชายอะนะ สวยๆมาไห้จัดก็ไม่จัดไป แต่หากจะว่าเอามาเป็น ภรรยา ก็คงไม่ สุดท้ายพวกเธอก็ผันตัวเองมาขายบริการ ต่อไปผมขอยกบทสัมภาษณ์ นศ ม.เอกชน รายหนึงมานะครับ โดย ผู้จัดการออนไลน์

ค่ำคืนหนึ่ง ณ สถานบริการ อบอาบนวด อันหรูหรา ย่านถนนรัชดาฯ เรามีนัดพูดคุยกับ “น้ำ” (นามสมมติ) สาวน้อยวัย 20 ปี ซึ่งด้านหนึ่งเธอคือ นักศึกษา ปี 2 คณะยอดฮิต ของมหาวิทยาลัยเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง ในขณะที่อีกด้าน เธอ คือ “สาวไซด์ไลน์” !!

"น้ำ" สาวไซด์ไลน์ ผู้ยอมเปิดใจให้สัมภาษณ์ น้ำ เป็นคนกรุงเทพ ตั้งแต่กำเนิด สำหรับสาเหตุที่เลือกเดินบนทางสายนี้ มาจากปัญหาครอบครัว และด้านฐานะ ที่รับตัวเองไม่ได้ จากเคยร่ำรวยในวันเด็ก แต่ต้องมาขัดสนเพราะพิษเศรษฐกิจ

“ฐานะทางบ้านเมื่อก่อนจัดได้ว่า ดีมาก เรียกว่า อยากกินอยากใช้อะไรก็มี แต่ช่วงฟองสบู่แตกติดหนี้อยู่ประมาณ 20 ล้าน ช่วงนั้น มันเหมือนกับว่า เรารับไม่ได้ตรงนี้ เพราะเราเคยรวย อยู่ดีๆ ก็เป็นอย่างนี้ แต่ไม่ใช่เรื่องเงินอย่างเดียว ที่บ้านมีปัญหาครอบครัว ก็เลยเตลิดหนีออกจากบ้าน บังเอิญมีคนเลี้ยง เพื่อนแนะนำให้ เป็นคนฮ่องกง ส่งให้เดือนละแสนห้า หรือสองแสนแล้วแต่จะขอ”

ถาม : ตอนที่หนีออกจากบ้านน้ำอายุเท่าไร

น้ำ : “18 เองค่ะ เรียนอยู่ ม. 5 จนอายุประมาณ 20 ก็เลิกกับคนเลี้ยง เราก็เริ่มทำงานหาเลี้ยงตัวเอง”

ถาม : เราเป็นเด็กเที่ยวหรือเปล่า

น้ำ : “ไม่ใช่เด็กเที่ยวเลยค่ะ จะเรียนพิเศษ ถามว่า เที่ยวไหม ก็เที่ยวเป็นบ้าง บางโอกาส แต่ว่า จะไม่ชอบเที่ยวกลางคืน ยืนยันว่า ไม่ใช่เด็กใจแตก กล้าพูดได้เลยว่า ผู้หญิงทำงานตรงนี้ไม่ใช่ว่า 100 เปอร์เซ็นต์ เป็นเด็กใจแตก”

หลังจากไม่มีคนเลี้ยง น้ำจึงเริ่มรับงานไซด์ไลน์ โดยมีเพื่อนที่มหาวิทยาลัยทำตรงนี้อยู่ก่อนแล้วเป็นผู้ติดต่อให้ ก่อนจะก้าวมารับงานไซด์ไลน์เต็มตัว โดยมีอาบอบนวดเป็นเอเยนต์หาแขกให้

“มาอยู่จุดๆ นี้ คิดว่ามันไม่เสียหายอะไร (เงียบสักครู่) และโอเคว่า อย่างน้อยๆ คิดว่า เราก็ไม่เดือดร้อนใคร และน้ำก็ยังมีเงินส่งให้พ่อแม่เดือนละเยอะ ๆ”

“ตอนแรกรับงานนอกก่อน เด็กมหาลัยจะรับเป็นไซด์ไลน์ เพื่อนที่มหา’ลัย มาชวน ไปทีหนึ่งก็ได้มาหมื่นหนึ่ง แบบว่า เงินนะ.. พี่ หมื่นหนึ่ง ก็โอเค ทำ!! มาตอนหลังก็เลยทำเป็นเรื่องเป็นราวไปเลย มาทำตรงนี้รายได้ก็ใช้ได้ตลอด นอกจากนั้น ก็รับงานเดินแบบ ถ่ายหนังสือ .... (ชื่อนิตยสารหัวนอกชื่อดัง แนวสำหรับผู้ชาย) เพิ่งวางแผงไปเมื่อเร็วๆ นี้เอง”

“และจริงๆ แล้วเบื้องหลังการเดินแฟชั่นมันก็เป็นธุรกิจตรงนี้ เหมือนกัน เพียงแต่พวกเดินแฟชั่น เขาจะอัพเกรดราคาสูงขึ้นมา แต่เราทำอย่างประกาศตัวเลย จริงๆ แล้วไม่ก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ มองแล้วเขาก็ไม่ได้ดีกว่าเราสักเท่าไหร่ “ น้ำ เล่าหมดเปลือกถึงเบื้องลับแวดวงไซด์ไลน์

ถาม : น้ำ เริ่มมารับไซต์ไลน์ อย่างเต็มตัวนานแค่ไหน

น้ำ : “ช่วงที่คิดจะทำงานตรงนี้ แค่ปีเดียว เริ่มถ่ายแบบ เดินแบบ ก็ปีนี้เอง “

ถาม : ทำทุกวันหรือเปล่า

น้ำ : “ไม่ทุกวันค่ะ เพราะเรียนหนัก และต้องไปเรียนภาษาด้วย ไม่ถึงกับทำทุกวัน เพราะบางครั้ง ทางนิตยสาร ก็จะนัดให้เราไปเดินแบบบ้าง”

ถาม : รายได้ ณ วันนี้ เป็นอย่างไร

น้ำ : “ถ้าขยันก็ขึ้นหลัก 2 - 3 แสนได้ ทุกเดือน”

ถาม : ขยันในความหมายของน้ำ หมายถึงอย่างไร

น้ำ : “คือว่า น้ำทำงานตรงนี้ ต่อครั้ง 5,500 น้ำได้รอบละ 4,000 คืนๆ หนึ่งได้เป็นหมื่นทุกวัน ปกติ คืนหนึ่ง ก็ไม่แน่ว่ากี่รอบ แต่อย่างต่ำๆ ต้องมี 3 รอบทุกวัน บางทีวันละ 4 -5 รอบ แล้วก็จะมีงานนอกด้วย และลูกค้าที่จะส่งเงินมาจากเมืองนอกด้วย เช่น ฝรั่งจ้างไปอยู่ด้วยให้วันละ 10,000”

รายได้สูงขนาดนี้ ทำให้สามารถสรรหาสิ่งของได้ตามต้องการ รวมทั้งมีส่งให้ทางบ้านเป็นจำนวนมาก แต่อย่างไรก็ตาม ไม่ว่าจะเป็นพ่อแม่ หรือเพื่อนที่มหาวิทยาลัย ไม่มีใครรู้อาชีพแฝง ทุกครั้งส่งให้ทางบ้าน เธอจะบอกว่า ได้มาจากการถ่ายแฟชั่น และเดินแบบแสดงเสื้อผ้า

“เงินที่ได้ น้ำให้ที่บ้านเดือนละ 50,000 ผ่อนรถเดือนละ 30,000 ค่าเช่าคอนโดเดือนละ 20,000 กำลังปลูกบ้านอยู่ด้วย”

นอกจาก ค่าใช่จ่ายดังกล่าวแล้ว เงินอีกจำนวนไม่น้อย ต้องหมดไปกับการสร้างภาพให้ตัวเองผุดผ่อง น้ำบอกว่า มันทำให้ตัวเอง ราคาไม่ตก !

“เราอยู่ตรงนี้ เราต้องขัดผิว ทำหน้า ผมต้องอบไอน้ำอาทิตย์ละครั้ง เล็บก็ไม่ตัดเอง ทุกอย่างต้องทำหมด เพราะถ้าไม่ทำ เราอยู่ตรงนี้ไม่ได้ ค่าเสื้อผ้า ค่าแต่งตัว เราก็ต้องตามแฟชั่นไม่อย่างนั้น ก็อยู่ตรงนี้ไม่ได้ เพราะเราต้องเฉี่ยว ต้องเด่น หมดกับตรงนี้เยอะมาก เรายอมทุ่มตรงนี้ เพื่อให้อยู่ตรงราคานี้ แต่ตัวน้ำเองไม่ได้ทำศัลยกรรมอะไรเลยนะ”

ขอบคุณที่กดขอบคุณ
ขอบคุณที่แสดงความคิดเห็น
ขอบคุณที่ติดตามผลงาน
เจอกันไหม่กระทู้หน้า '' บทความพิชิตสาวตอนไปเที่ยวผับ และการคุยสาว ''

tentaethaibio
2nd September 2012, 01:02
สงสาร ผู้หญิงสมัยนี้จัง

redrock
2nd September 2012, 01:05
สังคมไทยหนอ:sweat

nakiann123
2nd September 2012, 01:13
ไม่รู้นะ แต่เป็นผมผมจะไม่เลิกกับคนเลี้ยง ส่งให้เดือนละ 150000-200000 เลิกมาทำงานเอง บ้าไปแล้ว :sweat

simon0062
2nd September 2012, 01:24
ผมว่า"เงิน"นะครับ ที่ทำให้เป็นแบบนี้....

ธรรมชาติสร้างเรามาให้กินขี้ปี้นอน แต่เราก็ดันตอแหลเอาเงินมาไว้ในชีวิตประจำวัน วัตถุนิยม บลาๆๆ

เขียนแล่้วของมันขึ้น ไปบวชดีกว่า อิอิ :rofl

jeditrainer
2nd September 2012, 01:25
บางคนจะมาอ้างว่า เคยรวยแล้วตกต่ำไม่เหลืออะไร จนต้องมาทำแบบนี้ ผมพูดได้เต็มปากเลยครับว่า "ฟังไม่ขึ้น น่ารังเกียจที่สุด" บ้านผมเป็นครอบครัวคนจีน
เข้ามาไทยเสื่อผืนหมอนใบ จนตั้งรากฐานได้ที่นี่ มีธุรกิจของครอบครัวที่มั่นคง บรรพบุรุษผมสอนทั้งลูกชายลูกสาวให้ฉลาดคิดฉลาดทำ และหยิ่งศักดิ์ศรีครับ
งานหนักก็ให้สู้ แต่งานเบาที่เสียศักดิ์ศรีและคุณค่าของตัวเอง เขายอมรับไม่ได้ครับ อย่างไรเสีย คนเราก็มีทางเลือกหลายทาง ไอ้ที่บอกว่าไม่มีทางเลือกนะ
มันไม่มีจริง ๆ หรือแค่อยากได้เงินง่าย ๆ สบาย ๆ กันแน่ ลองตรองคนประเภทนี้ดูให้ดีเถอะคับ เสื่อผืนหมอนใบยังรวยได้ แล้วนี่มันอะไรกัน
ปล.เพื่อนผมผู้หญิง ไม่มีใครนอกจากพี่สาว(ที่ไม่เคยช่วยอะไร)ปากกัดตีนถีบตลอด ยอมทำงานหนักไปด้วย(ทำ7-11) เรียนไปด้วยจนจบออกมาได้ ทำไมบางคนทำไม่ได้ละครับ

idoggtribe
2nd September 2012, 01:39
ผมว่า"เงิน"นะครับ ที่ทำให้เป็นแบบนี้....

ธรรมชาติสร้างเรามาให้กินขี้ปี้นอน แต่เราก็ดันตอแหลเอาเงินมาไว้ในชีวิตประจำวัน วัตถุนิยม บลาๆๆ

เขียนแล่้วของมันขึ้น ไปบวชดีกว่า อิอิ :rofl

กิน ขี้ ปี้ นอน ฮ่าๆ

exodus
2nd September 2012, 02:01
ก็แค่ชีวิตเด็กใจแตก แต่เอาเรื่องเงินมาเป็นข้ออ้างว่าฉันได้ดีอย่างนั้นอย่างนี้

ไม่เห็นจะมีอะไรน่าสนใจเลย ซักวันหนึ่งเธอก็ต้องแก่ ซักวันหนึ่งเธอก็ต้องเหี่ยว แล้วมันก็สายเกินไปกว่าที่เธอจะคิดได้ว่าคุณค่าของเธอมีค่ามากกว่าเงินที่เธอหามาได้หลายเท่านัก

idoggtribe
2nd September 2012, 02:15
ก็แค่ชีวิตเด็กใจแตก แต่เอาเรื่องเงินมาเป็นข้ออ้างว่าฉันได้ดีอย่างนั้นอย่างนี้

ไม่เห็นจะมีอะไรน่าสนใจเลย ซักวันหนึ่งเธอก็ต้องแก่ ซักวันหนึ่งเธอก็ต้องเหี่ยว แล้วมันก็สายเกินไปกว่าที่เธอจะคิดได้ว่าคุณค่าของเธอมีค่ามากกว่าเงินที่เธอหามาได้หลายเท่านัก

คม ลึก บาดดดดด มากครับ

Igotyoubaby
2nd September 2012, 02:35
ไปเที่ยวมีเงิน 100 เดียว ก้ได้แล้วไม่เห็นต้องใช้เป็นหมื่น

gavggame
2nd September 2012, 02:59
มู้หน้ามาเร็วๆนะ จขกท.

ferrary9
2nd September 2012, 05:05
ไปเที่ยวผับ พกเงินไปแค่ 500 ก็ได้สาวหน้าตาดี มาละ (แต่ต้อง คารมดี หน้าหล่อนะครับ :p)

Zidane
2nd September 2012, 10:36
เท่าที่อ่านมา ก็แค่ทำได้ทุกอย่างเพราะเงิน แหละ ใครเอาเงินมาให้หนาๆ ก็กางขาให้แล้ว
ถ้าว่าอดสา เอา ก็ไปทำงานเป็นพนักงานอย่างอื่นก็ได้ ใช่อยู่ว่ามันได้น้อย แต่ก็ไม่ได้เสียคุณค่าของตัวเองลง
เด็กบ้านจนๆหลายๆคน ก็ทำแบบนี้มาเยอะ หน้าตาเค้าก็ดี แต่ก็ไม่ได้เดินบนเส้นทางนี้

Patrenko
2nd September 2012, 10:45

+1 ครับงานพวกนี้เนี่ย ใช่ว่าอ้างเรื่องเงินที่ใช้ในชีวิตประจำวันมันจะเป็นเรื่องถูกได้นะครับ หรือมันจะพูดว่ามันปีนต้นงิ้วเพื่อเเม่ พ่อเเม่มันก็นะไม่รู้ว่าพ่อเเม่มันรู้รึเปล่าว่าเงินที่ลูกมันเอามาให้นั้นโสโครกแค่ไหน ผมเปิดร้านขายของชำที่บ้านเกาะที่โคราชครับ เเถวๆที่พักนักศึกษาหนะเเหละ เรื่องพวกนี้หนะผมเห็นมาเยอะครับ เเละผมไม่เึคยมองว่ามันเป็นเรื่องถูกเลยหุหุ เพราะมันเเพง 555 แต่เอาจริงๆครับ ป้าที่เเกชอบมาเก็บขวดเบียขวดเหล้าหน้าร้านผมนี้ลูกก็เรียนมหาลัยครับเเถมตอนเข้าม.เนี่ย เขามีเงินติดตัวไปไม่กี่บาท แม่เขาก็ไม่มีเงินมีแค่เงินกินวันต่อวัน ทำไมเขาถึงไม่เห็นต้องไม่ถ่าง ห. ให้ฝรั่งยัดเงินให้เลยครับ มันก็แค่ข้ออ้างหนะครับ อ้างว่าเพื่อเเม่ มันคิดได้ไงครับงี้โครตพ่อโครตเเม่มันไม่บาปตายหรอ ดูจากคำพูดไอน้ำที่มาคุยเรื่องชีวิตมันให้ฟังเนี่ย ยังไงผมก็ดูออกมันคนยังไง ตีหน้าซื่อ ไร้เดียงสา พ่อเเม่มันก็นะ มันก็แค่อยากได้ตังหนะเเหละแค่อ้างว่ามีพ่อมีเเม่อยู่เบื้องหลัง เเล้วไหง นักศึกษาคนอื่นที่เขาไม่มีเงินติดตัวไปตั้งแต่เข้ามหาลัยเขาถึงส่งเงินให้พ่อเเม่ได้ ไม่เเคร์จำนวนขอเป็นงานสุจริตก็พอ ร้านเหล้า เป็นเเคชเชียน์เป็นเด็กเสริฟ มีถมไป เอาง่ายๆเลยสรุป ไม่เกี่ยวกับว่าพื้นฐานครอบครัวเป็นมายังไง แต่ตัวมันหนะลืมกำพืดเจ้าของ ลืมว่าพ่อว่าเเม่มันหนะหาเลี้ยงมันมาให้เป็นคนดีไม่ใช่เลี้ยงมา ให้หาเงินให้ตัวเองใช้ช่วงบันท้ายชีวิตไม่ว่าจะมาจากไหนก็ตาม ที่โคราชนี้ ใครเคยไป ผับ บ้านกู บ่อยตอนผับปิดน่าจะเห็นกันนะครับ โรงจอดรถหนะ เด็กวงชวลิตกุลมายืนขายตัวกันเต็มเลย ว่างๆก็เปิดกระจกถ่มน้ำลายหน่อยก็ดีนะครับ พวกมันจะได้รู้ว่าเเต่งตัวมีเงินไปก็เท่านั้นเเหละ โสโครกใีครเขาจะไปอยากอยู่กับมัน

ปล.ขอโทษที่เเรงนะครับ ผมเองเคยเป็นคนที่ใกล้ชิดผู้หญิงประเภทนี้มาก่อน เเรกผมเห็นว่าดีหนะเเหละเเม่มันคุยนักหนาว่าลูกหาเงินให้ใช้ไม่ขาดสาย ถ้าผมไม่กินไม่เที่ยวก็คงไม่รู้ ส่วนพ่อส่วนเเม่มันรู้รึเปล่าผมไม่เเคร์ ^^

M4A1Predator
2nd September 2012, 11:03
วัตถุนิยมนี่นะ ไม่ได้ใจแตกหรอนะ แต่ทำเพื่อเงินแค่นั้นเอง :rofl
เคยรวยมาก่อน เลยไม่รับไม่ได้เพราะการนี้มากกว่า

ความจริงเรายึดติดไปเองมากกว่า หลอกทุกคนรวมถึงตัวเอง

dickies0001
2nd September 2012, 11:43
ก็นะ เงินมาผ้าหลุด

idoggtribe
2nd September 2012, 17:41
ไปเที่ยวผับ พกเงินไปแค่ 500 ก็ได้สาวหน้าตาดี มาละ (แต่ต้อง คารมดี หน้าหล่อนะครับ :p)

มันก็น่าเกียจอยุ่ -..- ผมเคยทำำได้สาว+มีรถ แต่มีตังแค่เลี้ยงโจ๊ก สุดท้ายเค้าออกค่าเปิดห้องไห้ -.- น่าอายมาก 555

sanpizza
5th September 2012, 04:01
เงินเท่านั้นที่ครองโลก หน้าตาห่วย ๆ อด...นางฟ้า :o:o

biobobzaa
5th September 2012, 05:15
อาชีพดีๆที่ไม่ต้องเปลืองเนื้อเปลืองตัวยังมีอีกตั้งเยอะแยะ ไม่เข้าใจว่ามันคุ้มแล้วเหรอที่เอาความสาว(บริสุทธิ์)ไปแลกกับเงินเพียงไม่กี่บาท สาวไซด์ไลน์มีค่าแค่นั้นเองเหรอ

O'z NEWBIE IN THE H.H.
5th September 2012, 18:34
ผมว่ามันก็จริงนะ ที่ไม่ได้ไปเดือดร้อนใคร เค้าคงมีความจำเป็นที่ทำแบบนั้น :o

ผู้บริหาร
5th September 2012, 20:21
ฮ่าาาา อยากจะมีสาวในผับหยั่งงั้นมั่งนะ มีรถอยู่ แต่ไปกับแฟนทุกครังเลยได้แค่มอง แล้วก็บะบายยยย

7Resurrect111on
5th September 2012, 20:51
ขอบใจสำหรับกระทู้ครับ เปิดมุมมองผมได้อีก

MiLaT " C " M!Ne
5th September 2012, 21:01
ถ้าผู้หญิงเป็นอย่างนี้กันหมดประเทศชาติล้มจมเเน่ๆ

assist05
5th September 2012, 21:11
โลกนี้มันไม่ได้สวยงามอย่างที่หลายคนคิด

โลกนี้มันอยู่ยากขึ้นทุกวัน

HamAnti
5th September 2012, 21:13
เขาก็บอกอยู่ติดหนี้ 20 ล้าน ถ้าเป้นผมนะผมจะไปขายตูด และ ขายตัวเลยอะ

:rofl

ตัวดูดและตูดไก่(ย่างน่ะ) 555

ผู้หญิงเขาคงไม่เป็นแบบนี้ทั้งประเทศหรอกนะครับบ ก้อาจจะมีบ้างเราก้แค่มองข้ามไป ผู้หญิงดีๆก็มีอีกเยอะแยะ ดีพอที่จะเป้นพ่อของลูกเราได้อะนะ :p

JamiesMc'Avoid
5th September 2012, 21:15
ชอบมาก ๆ ตีแผ่เนี่ย ติดตามอยู่นะ สู้ๆ >< !

geforce9500
5th September 2012, 21:18
ท่านไป 80/100 per มันอยู่แถนไหนอ่ะคับ PM มาบอกผมมั่งน่ะ

Corn2ows
5th September 2012, 21:26
ปัจจุบันนี้หาบริสุทธิยากแท้หนอ!

scopion
5th September 2012, 21:31
เอ่อ คือ เรื่องเงินไม่พอใช้หนิมันเรื่องใหญ่ขนาดนั้นเลยหรอครับ เผื่อผมจะเรียนจบป.ตรี ผมต้องทำงานไปด้วย เรียนไปด้วย ติดหนี้สินไม่รู้กี่บาท แล้วผู้ญิงคิดได้แค่อย่างเดียวหรอครับ
คือเวลาไม่มีตังค์ก็ไปให้ผู้ชายเอาซะ แล้วก็ได้เงินมาใช้หรอครับ อยากถ่ายคลิปส่งไปให้ที่บ้านดูเหลือเกิน อยากรู้ว่าพ่อกับแม่จะรู้สึกยังไงที่มีลูกสาวร่าน ถ่างขาให้คนอื่นเอาเพื่อเงิน

kratos
5th September 2012, 21:32
ขอบคุณครับ

ap10308280
5th September 2012, 21:36
ผมว่าจะหาคนจริงใจ อยู่กันไปจนตาย คงไม่มีแล้วมั้งครับ สมัยนี้ มีก็หายากมาก

nat236919
5th September 2012, 21:38
ผมก็เคยไปใช้บริการแบบนี้

แนะนำนะครับ อย่าไปใช้บริการมาก

เพราะมันจะติดใจ :P (จริงๆนะ)

Jerryboyz57
5th September 2012, 21:55
อย่างนี้เขาเรียกว่ารับไม่ได้ที่ตัวเองจน ต้องสู้ต่อไปสิเฮ้ยไม่ใช่แบบนี้ แบบนี้มันหมดเลยนะคุณค่าน่ะ

mbodifu
5th September 2012, 22:09
หลายคนหลายมุมมอง มากมายเหตุผล ขอบคุณครับ

unloveabel999
5th September 2012, 22:31
อะนะ ผมไม่ใช่คนรวยอะไร แต่ผมเคยเจอ คือ สงสารเขาก็สงสาร สมเพชก็สมเพช มันก้ำกึ่งอะ เราจะเอาเขาต้องไห้เงินอย่างเดียว รู้ว่าสวย แต่เราเอาอนาคตไว้กับเขาไม่ได้เลยจริงๆ ผมเคยทำงานด้านนี้
บางคน พ่อแม่บังคับก็มี บ้านแตกก็มี ล้วนแล้วแต่จำเป็นกันทั้งนั้น แต่ทำไงได้ คนไทย มีอดีตที่สวยและงดงามจากจิตใจ แต่ปัจจุบันต้องสวยกับวัตถุ และต้องเป็นเด็กเสี่ย ถึงจะดูดี

exodus
5th September 2012, 22:38
คือพูดตรงๆเลยนะ ไม่ได้มีความสงสารเลยสักนิดอะนะ ในจุดหนึ่งผมคิดว่าชีวิตใครชีวิตมัน ทุกคนมีปัญหาทั้งนั้น มันขึ้นอยู่กับว่าใครมันจะสำออยมากกว่ากันก็เท่านั้นแหละ
ไอ้เหตุผลเข้าข้างตัวเองอะนะ ใครมันก็พูดได้ แต่ทีนี้ว่าจะหนีปัญหายังไงมันก็หนี "ความจริง" ไม่พ้น แต่ผมก็ไม่สนใจคนประเภทนี้เท่าไหร่หรอกนะ เพราะผมเคยอยู่สังคมกลุ่มนั้น ผมเห็นมาเยอะ เลยเฉยๆ
ตราบใดที่ผมจ่ายเงินไปเอาเจ้าหล่อน แล้วไม่ติดเอดส์ ผมก็ยังโอเคกับเธออยู่(พูดตรงไปไหม?)

kabukiput
5th September 2012, 23:32
เพราะความนิยมวัตถุและความไม่รู้จักพอของพวกเธอจึงทำให้คุณค่าของเธอหมดไปขนาดนี้ สงสารพ่อแม่และตัวเธอเองมากเลยที่เป็นแบบนี้ คิดผิดคิดใหม่ได้นะครับ สำหรับสาวๆที่เลือกจะเดินทางนี้