PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกั่ยวกับการดาวน์โหลดอะครับ

act12348
2nd September 2012, 11:33
ทำไมเดี๋ยวนี้เวลาผมโหลดเกมอะครับ คือว่า ใช้ IDM อะนะเมื่อก่อนเวลาโหลดอะ มันจะมีไรเด้งขึ้นมาใช้ปะ แล้วขวามือ จะเป็นรุป ไฟล์ ที่สำหรับแตกไฟล์ใช่ปะ

แล้วเดี๋ยวเลากดโหลดปุป ไฟล์มันเป็นรูป กระดาษขาวอะครับง ทำไงดีแล้ว โหลด เสร็จ พอคลิ๊กขวาที่รูป มัน ก็ไม่ มี ใ้ห้ EXTRACT ไฟล์ อะครับ?

ทำไงดีใครเคยเป็นแล้ว เดี๋ยวนี้คอมผมเริ่มไปไรไม่รู้ ตอนเปิดเครื่อง มีโฟลเดอร์ เด้งขึ้นมา ? เซ็งๆๆๆ

pop99
2nd September 2012, 16:49
ไม่รู้จะแนะนำใงดีครับ ไม่ได้เทสเอง

เอาเป็นว่า ลองรีสตอ กับไปซักทีดีมะ (เอาช่วงที่คิดว่าคอมเรายังปกติอยู่อะ มีสร้างไว้บ้างปาวครับ)

หรือจะลองลง idm ใหม่ดูครับลบตัวเก่าให้สิ้นซาก ตัวล่าสุด ไปหาโหลดที่ห้องซ้อฟแวร์ ได้ครับ เห็นมีโพสๆอยู่