PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อเกมส์ จาก Origin

boyzameo
2nd September 2012, 18:53
มีเรื่องอยู่ว่าเมื่อวานผมซื้อ BF 3 premium 1,590 บาท พอผมชำระเงินเสร็จไปแล้ว (เพื่อนผมบอกว่า ถ้าเรายืนยันอะไรต่างๆ เสร็จเรียบร้อยแล้ว เกมส์ที่ซื้อจะมาอยู่ที่ My Game ใน origin ทันที) แต่พอผมไปดูมันก็ไม่มีเกมส์ขึ้นแล้วประวัติการซื้อก็ไม่ขึ้นอะไรเลย มีแต่ข้อความบอกว่าให้รอการแสดงผลอีก 30 นาที ผมก็รอไปเรื่อยๆ ก็ไม่มี 1 ชม ก็แล้ว 2ชม ก็แล้ว มันไม่ขึ้นอะไรเลยมีแต่ข้อความนั้น จนมาอีกที 13.00 วันนี้ ผมไปดูมันก็ยังไม่มีอะไรขึ้น จนถึง ณ บัดนี้ ก็ยังไม่มีความเปลี่ยนแปลง ควรจะทำอย่างไรดีครับ

MeMBeR
2nd September 2012, 18:57
เงินถูกตัดไปยังอะครับ... ผมก็ไม่เคยยุ่งกับ Origin ด้วยแฮะ.................
ผิดหมวด !!!! 555+

shisaku
2nd September 2012, 18:57
ลองดูว่าเงินตีกลับเข้าบัญชีเราแล้วรึปล่าว (ผมเดาเอานะ)