PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [series usa ]CSI & Alphas กับ Continuum มีกี่ภาคครับ

CodeMagane
3rd September 2012, 16:39
ตามหัวข้อเลยครับ ทั้ง 3 เรื่องมีกี่ภาคครับ

ตอนนี้ Alphas กับ Continuum ผมมีแค่ ss 1

แต่ CSI ขอละเอียดหน่อยครับ

1 มีกีภาคอะไรบ้าง
2 ช่วยเรียงตามเวลาฉายให้หน่อย
3 ควรดูภาคไหนก่อน

GERRARD
4th September 2012, 07:28
ผมก็อยากรู้เหมือนกันขอผู้รู้ตอบหน่อยครับ

CodeMagane
4th September 2012, 20:01
ดันหน่อย ผู้รู้ตอบที TwT

wAkie
4th September 2012, 21:20
Crime Scene Investigation : CSI Vegas ต้น ฉบับ มี 12 Season Season 1-11 พกาย์ไทย ส่วน Season 12 ยังมีแค่ ซับไทยอยู่

CSI: Miami มี 10 Season Season 1-9 พากย์ไทย Season 10 ยังมีแค่ แค่ซับไทยอยู่

CSI: NY มี 9 Season Season 1-7 พากย์ไทย Season 8-9 ซับไทย

ส่วนเรื่อง เวลาดูว่าควรดูเมืองไทยก่อนก็ควรจะดู Vegas ก่อน แต่มันมีอยู่ Season ไหนของแต่หล่ะเมืองนี้แหละที่ ทั้ง 3 เมือง ทำคดีร่วมกัน มันจะไล่จาก Vegas ไป Miami ไป NY แล้วตัวเอกของทั้ง 3 เรื่องช่วยกันทำ คดี

ส่วนตัวชอบ Miami มันบู้กันดี

ถ้าชอบ CSI ลองหา Dexter มาดูแล้วจะติดใจ ^^"

ส่วน Continuum ยังมีแค่ Season เดียวครับ Season 2 มา ปี หน้า

แล้ว Alphas Season 2 ฉายได้ 7 EP แล้วครับ