PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นเกมส์ crysis 2 บ้าง มีเำกมส์ที่กราฟฟิก เสียง เยี่ยม ๆอะไรอีกบ้างครับ

akkapong1980
3rd September 2012, 20:21
ตามหัอข้อเลยครับ ตอนนี้ยังเล่น crysis 2 ไม่จบเลย แต่ภาพ ส๊วย สาว ใครพอมีข้อมูลเรื่องเกมส์แชร์กันได้นะครับ ผมมือใหม่ หัดเล่นเกมส์

vasanchai
3rd September 2012, 20:32
เปิด walkthough เอาตาม google -..-

หาอ่านสรุปเนื่อเรื่อง น่าจะมีนะ

เคยเล่นเหมือนกันแต่เล่นไม่จบซักที

Realkung
3rd September 2012, 20:47
ผมเล่นจบนานแล้วครับ อาจจะลืมบ้างบางด่าน แต่ถ้าให้ดี ก็เปิดดู วิดิโอการเล่นใน YOUTUBE ครับ

fahut
3rd September 2012, 21:34
เเล้วไครเป็นเหมือน ผมบ้าง คับ ลงน้ำ เเล้วน้ำกระพริบ ไม่รู้จะเเก้ยังไง

Realkung
3rd September 2012, 22:11
เเล้วไครเป็นเหมือน ผมบ้าง คับ ลงน้ำ เเล้วน้ำกระพริบ ไม่รู้จะเเก้ยังไง

ผมว่ามันเป็นบักนะครับ ลองหาแพทกับแคร็กมาลงใหม่ดูครับ ^^

akkapong1980
5th September 2012, 02:09
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะดู youtube เอาครับ ปัญหาเวลาเล่นไป บางครั้งก็ภาพแดงขึ้นมาซะงันแล้วก็บางที่ไม่มี alien หรือพวกทหารไม่ออกมาเป็นเพราะบักหรือเปล่าครับแล้วถ้าหากว่าซื้อแผ่นแท้มาพวกบักจะมีปัญหาหรือเปล่า เกมส์ crysis 2 รู้สึกว่าทำได้ดีกว่าวงการภาพยนต์ทุก ๆ เรื่อง ๆเลย ผมคิดว่ากินทุก ๆ เกมส์ด้วย สุด สุด ของ สุด สุด ของ สุด สุดจริงๆ แผ่นแท้นี้เท่าไหร่ครับคนทำคงเมื่อยมาก ๆครับ คิดว่า อยากอุดหนุนแผ่นแท้ดีกว่า

hisawahiroki
5th September 2012, 02:25
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะดู youtube เอาครับ ปัญหาเวลาเล่นไป บางครั้งก็ภาพแดงขึ้นมาซะงันแล้วก็บางที่ไม่มี alien หรือพวกทหารไม่ออกมาเป็นเพราะบักหรือเปล่าครับแล้วถ้าหากว่าซื้อแผ่นแท้มาพวกบักจะมีปัญหาหรือเปล่า เกมส์ crysis 2 รู้สึกว่าทำได้ดีกว่าวงการภาพยนต์ทุก ๆ เรื่อง ๆเลย ผมคิดว่ากินทุก ๆ เกมส์ด้วย สุด สุด ของ สุด สุด ของ สุด สุดจริงๆ แผ่นแท้นี้เท่าไหร่ครับคนทำคงเมื่อยมาก ๆครับ คิดว่า อยากอุดหนุนแผ่นแท้ดีกว่า

เป็นความคิดที่ดีครับอยากให้คิดได้แบบคุณกันเยอะๆ ชอบก็อุดหนุนแท้ซะ Crysis ลองกลับไปเล่นภาค 1 กับ Warhead ดูน่ะครับถ้าชอบเกมส์นี้ภาพสุดยอดมากรับรองไม่แพ้ภาค 2 เลย ภาค 3 ก็กำลังจะออกกุมภาฯปีหน้า นี้ครับ ถ้าชอบแนวนี้ยังมีอีกหลายเกมส์ให้ลองพวก Battlefield 3, Call of Duty MW 1-3 - Black Ops 1-2, Medeal of Honor Warfigher ภาพสวยๆทั้งนั้น

victoria
5th September 2012, 02:29
เท่าเล่นจบมาไม่มีปัญหาไรอะปกติดี [ แต่ถ้าใช้ Trainer เมื่อไหร่จะมีปัญหา AI เอเลียน Error บ้าง เอเลี้ยนไม่ออกมาบ้าง เยอะอะ เล่นๆไปเดี๋ยวมีไรแปลกๆมาเรื่อย ]