PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Console Game มันคือไรคับ ใช้เกมที่โหลดไปไรท์ลงแผ่นเล่นในเครื่อง PS2 หรือเปล่าคับ

nacksolo
4th September 2012, 11:37
Console Game มันคือไรคับ ใช้เกมที่โหลดไปไรท์ลงแผ่นเล่นในเครื่อง PS2 หรือเปล่าคับ พอดีกำลังหาโหลดเกมเอาไปเล่นในเครื่อง PS2 คับ
ใครมีวิธีการยังไงช่วยตอบด้วยคับ

wininudom
4th September 2012, 11:50
Console ก็คือเครื่องเกม นั้นแหล่ะครับ ( พวก PS2 PSP Wii )
ไว้เล่นกับ EMU ครับ, ส่วน เรื่องไรท์ลงแผ่นนี่ไม่ทราบนะครับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ :(