PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ***********หาคนเล่น splinter cell conviction coop ครับ**********

hokaseybiu
4th September 2012, 22:32
ของผมเป็นแผ่นแท้นะ ซื้อมานานล่ะเล่นจบล่ะ แต่ไม่เคยเล่น coop เลย T-T

แอดมาได้นะครับ hokaseybiu1

ถ้าเป็นไปได้ขอ fb ด้วยนะครับ ^^

DeKidZapper
5th September 2012, 11:22
ของผมเป็นแผ่นแท้นะ ซื้อมานานล่ะเล่นจบล่ะ แต่ไม่เคยเล่น coop เลย T-T

แอดมาได้นะครับ hokaseybiu1

ถ้าเป็นไปได้ขอ fb ด้วยนะครับ ^^
ผมก็เคยลองเล่นco-op กับเพื่อนแล้วมันไม่เห็นกันซะงั้นรู้สึกว่าต้องเล่นผ่านฮามาชิหรือไรสักอย่างนี้แหละถึงจะเป็นของแท้ก็ตาม ขอให้เล่นแบบ coopได้ไม่มีปัญหาน่ะครับ:o