PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเล่น Counter Strike Online ไม่ได้ ติดตรง Active X Loin ผ่าน Facebook

bararasza
4th September 2012, 23:56
คือผมจะเล่น CSO ล๊อกอินผ่าน Facebook แต่พอถึงหน้าจะกดเข้าเกม มันจะให้ติดตั้งActive X พอกด Install มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นจากนั้นต่อ

แล้วข้อความ ข้างล่างมันบอกว่า ให้ ใช้ IE เป็นตัวติดตั้งและเข้าเกม ซึ่ง ผมก็ใช้IE แล้ว

แต่เหมือนกับว่า Active X มันยังไม่ได้ติดตั้งเลย แก้ไขยังไงครับ ลองทำตามวิธีที่ เว็บแนะนำ มันก็หา ไอ้ ไฟล์ PlayOSC อะไรนั่นไม่เจอ เหมือนมันยังไม่ได้ติดตั้ง อะไรเลย เข้าเกมก็ไม่ได้

ใครพอทราบบ้าง

IE 9 Window 7 64bit