PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอทราบวิธีไขกุญแจ Sleeping Dogหน่อยครับ

harnibal409
5th September 2012, 09:45
ตามหัวข้อเลยมันมีเทคนิคหรือวิธียังไงบ้าง

kanoktuch2
5th September 2012, 10:01
ในเกมมันจะขึ้นสัญลักษณ์ให้กดเม้าส์ แต่จริงๆให้กดแป้นลูกศรครับ

โดยให้กดลูกศรขึ้น รอแท่งมันขยับจนเป็นสีเขียวแล้วค่อย กดปุ่มลูกศรซ้าย

ถ้ากดติดมันจะไปอันต่อไป แต่ถ้ากดผิดจังหวะก็จะกลับมาเริ่มใหม่หมดครับ

harnibal409
6th September 2012, 12:09
ในเกมมันจะขึ้นสัญลักษณ์ให้กดเม้าส์ แต่จริงๆให้กดแป้นลูกศรครับ

โดยให้กดลูกศรขึ้น รอแท่งมันขยับจนเป็นสีเขียวแล้วค่อย กดปุ่มลูกศรซ้าย

ถ้ากดติดมันจะไปอันต่อไป แต่ถ้ากดผิดจังหวะก็จะกลับมาเริ่มใหม่หมดครับ
ผมติดตรงไขประตูบ้านมิสเตอร์ เฉานะครับ ตอนที่เราไปถึงจะมีรถลีมูซีนสีดำขับออกจากบ้าน
ไขประตูยังไงก็ไม่ได้รอให้ขึ้นสีเขียวกดปุ่มซ้ายไม่ได้ซะที