PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมใน Online Shop ไม่อัพเดต ข้อมูล psp กับ ps vita เลยอ่ะครับ

casanova
5th September 2012, 19:05
:askทำไมใน Online Shop ไม่อัพเดต ข้อมูล psp กับ ps vita เลยอ่ะครับ

:askคือ ผม อยาก ทราบ ว่า psp ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ + ว่ามันรุ่นอะไร

:askคือ ผม อยาก รู้ว่า psp จะมีเกมใหม่ๆ ออกมาอีกรึเปล่า หรือมันจะไปลงใน ps vita หมด

:askps vita ยังเล่นผ่านเมมไม่ได้ใช่ไหม ?

joker
5th September 2012, 22:15
:askทำไมใน Online Shop ไม่อัพเดต ข้อมูล psp กับ ps vita เลยอ่ะครับ
:answer ข้อมูลของ PSP อัปเดทนะครับ เพียงแต่ว่า PSvita ยังไม่อัปเดทจริงๆ ต้องไปจัดการคนอัปเดทเวปซะหน่อยแล้ว :punish

:askคือ ผม อยาก ทราบ ว่า psp ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ + ว่ามันรุ่นอะไร
:answer สินค้า PSP มีการอัปเดทอยู่แล้วครับ สามารถเข้าไปดูได้ (http://www.jokergameth.com/shop/index.php?cPath=53)

:askคือ ผม อยาก รู้ว่า psp จะมีเกมใหม่ๆ ออกมาอีกรึเปล่า หรือมันจะไปลงใน ps vita หมด
:answer ข้อมูลเกมใหม่ๆสามารถหาได้จาก Internet ได้ครับ

:askps vita ยังเล่นผ่านเมมไม่ได้ใช่ไหม ?
:answer เล่นได้เฉพาะแผ่นแท้เท่านั้นครับ

mosounyoyo
5th September 2012, 23:00
ทำไมใน Shop ไม่ค่อยมีเกมส์ PC ขายอะครับ

joker
6th September 2012, 12:01
เกม PC นี่แนะนำให้ซื้อจากร้านที่สนับสนุนเวปไซท์ของเราครับ มีมากมายทุกเกมครับ ดูจากป้ายโฆษณาที่อยู่ด้านบนของเวปไซท์ครับ รับประกันคุณภาพครับ

casanova
6th September 2012, 16:49
ขอบคุณครับ