PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายความเครียดหน่อยนะครับ

vigran1234
5th September 2012, 20:04
ตอนแรกก็เล่นเกมคล้ายๆดอทเอครับเล่นกับมันได้สักพักก็เจอเลยว่ามันอ่อนมากถ้าตามภาษาวัยรุ่นเรียกกา_มากๆแล้วพอหลังๆมันออกของโกงๆมามันมาkillมันก็
เริ่มเผยธาตุแท้มันออกมามันพิมพ์ K_k k_k k_k k_k ขอเซนเซอร์นะครับแบบรัวมากอารมณ์มันก็เสียมากตามมารยาทของผมก็
พิมพ์กลับไปว่าจ้าพ่อคนเก่งมันเหมือนอารมณ์ดีไงมันหนักกว่าเดิมรัวไม่ยั้งเล่นรุม3คนใครจะสู้ไหวปากก็สุดๆเลย
ทนไม่ไหวออกมามันมีต่อครับมันมาต่อที่บอร์ดครับมันประจารidหมด
มันชื่อ_[G]umiHo เจอหลายรอบแล้วผมก็ไม่เคยประจารอะไรมันเลยผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงแล้วช่วยผมที
:help

killernut
5th September 2012, 20:23
เปลียนมาเล่นlolหรือhonดิครับผมว่าสังคมมันดีก่าวdotaเยอะ

HANG-ON
5th September 2012, 20:38
ดอท1 เกมดีนะ แต่สังคมห่วย คนไทยนักเลงคีย์บอร์ด ด่าเขาไปทั่ว ถ้ารู้นะว่าบ้านมันอยู่ไหน****จะตามไปยิงถึงหน้าบ้าน(ไม่รู้เฉยๆนะ)

ไม่เว้นแม้แต่ HoN / LoL / ดอท2 แต่มีน้อยกว่า ผมเจอมาหมดแล้วครับ แล้วก็เลิก2อย่างแรกไปละ เล่นดอท2อย่างเดียว

ไม่ชอบเกมเติม อยากเล่นตัวไหนก็ต้อง "เติม" ผลาญเงินมาก ผมก็เคยหลงเติมไป500บาท พอตอนไม่มีตังเท่านั้นแหละ...เงินนี้ผุดมาในหัวทันที