PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยจ๊ะ เรื่อง Dark souls

DeMIGoD
6th September 2012, 03:08
ลบทัครับ พอดีทำได้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับ

Eryx
6th September 2012, 03:21
อันนี้ผมก็งงเลยต้องเพิ่งเว็บบอร์ดฝรั่ง ไม่งั้นไม่ลงไปแน่ๆ

มันต้องใส่แหวนก่อนครับ แหวนที่ชื่อ Ring of Artorias อ่ะครับ

แล้วก็จะตกลงไปไม่ตาย แหวนนี้ได้มาจากบอสหมาป่ายักษ์สีเทา อ่ะครับ

ส่วนเรื่องที่ไม่ได้ฆ่าบอสบางตัว มันก็จบได้ครับ แค่อาจจะไม่ได้ของบางอย่างเฉยๆ

อย่างบอสนี่ท่าฆ่ามัน เราก็จะได้วิญญาณแน่นอนเเล้วเอาไว้อัพเกรดอาวุธเรา

ให้เป็นอาวุทแบบพิเศษได้ครับ หรือจะกดใช้เพื่อเอาวิญญาณไว้เป็นค่าขนม

แต่พริสซิลล่าท่าตัดหางก้ได้จะมีดด้วยนะครับ

DeMIGoD
6th September 2012, 03:27
ขอบคุณมากครับที่ช่วบตอบ ไปเล่นผ่านมาแล้ว มาเห็นนาย ถึงช้าไปนิดแต่ก็ THX มากจ๊ะ